Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
id 3k load thế nào rồi các anh

timeout vãi đạn há há kiểu này thất nghiệp rồi :binhsua85:

Mấy đại ca phải hiểu rằng ..... Giao ngày thứ 6 vs 7 vs CN vs T2 nó sẽ timeout ID 3k 1 tuần sẽ bị 3 đêm :D 3 đêm ^^......

ngủ ik đừng đấu trí nửa mai log invi vào test :X

đêm gõ ko đc thì sáng sao gõ :| ngồi lâu là muốn phát bệnh rồi , pix nó bệnh làm ta bệnh x2 =.=' sắp tới ta chuyển qua chuyên môn khác :)

có gì vui cho theo với nhá seng sèng seng

load củng tốt mà hihi 10 phút chưa thây dấu hiệu timeout . soft asian 2 server PP ,P&P

Mấy đại ca phải hiểu rằng ..... Giao ngày thứ 6 vs 7 vs CN vs T2 nó sẽ timeout ID 3k 1 tuần sẽ bị 3 đêm :D 3 đêm ^^......

ngủ ik đừng đấu trí nửa mai log invi vào test :X
chắc tuần sau chủ nhật dc nghĩ rồi hehehe lệnh cấm giận với ID cũ vẫn còn nha các bạn

face ip, mà 5 phút reset modem 1 lần, nản toàn tập :binhsua87::binhsua101:

sáng nay gõ ngon dc 30p, tưởng cũng đỡ, đến giờ thì đỡ không nổi. id cũ timeout sạch, dùng hết các cách nào là fake ip, change proxy...mỗi lần dc thêm vài mươi giây nữa. thôi đành ru lòng mình vậy...

sáng nay gõ ngon dc 30p, tưởng cũng đỡ, đến giờ thì đỡ không nổi. id cũ timeout sạch, dùng hết các cách nào là fake ip, change proxy...mỗi lần dc thêm vài mươi giây nữa. thôi đành ru lòng mình vậy...

Sao k login 2 id >3k codes và tất cả còn lại là <3k codes !?? ai dủ cứ chèn những id>3k mừng chi :))

Sao k login 2 id >3k codes và tất cả còn lại là <3k codes !?? ai dủ cứ chèn những id>3k mừng chi :))
kẹp đây, 3 ID> 3K, 4 ID < 3 K MÀ KO ĂN THUA, fake ip rồi mà cứ 5 p lại reset modem 1 lần, hix, làm 2 con pri 0 mới test lên 6 oy :((

thường thì sáng sớm hay cho full, mà mấy hôm rồi ko gõ cứ ngỡ như là lúc xưa. Thôi thì đành 1 lũ trẻ kèm vài bà già vậy. tks bác nhắc nhở.

thường thì sáng sớm hay cho full, mà mấy hôm rồi ko gõ cứ ngỡ như là lúc xưa. Thôi thì đành 1 lũ trẻ kèm vài bà già vậy. tks bác nhắc nhở.

tùy lúc thì log vào 3 id >3k, giờ như thế nì nè:

- Lúc đầu login cái như tui vừa nói như ri nhé.

- Đến phút 30 hoặc 35 trở đi trên soft, thì login tiếp tục 1 id >3k codes nữa, id mới hay cũ gì cũng như nhau, và chú ý những id nào mới mà tăng lên 3k trong khi đang gõ thì đừng login id >3k vào, nếu đang gõ mà có 2 id mới sắp lên 3k thì pause 1 id, log tiếp 1 id mới <3k vào. Nếu k để ý thì nó sẽ vượt quá 3 id>3k, lúc này nó sẽ timeout k sớm thì muộn. Nói chung, canh sao cho đủ 3 id >3k codes là được.

---------- Post added at 05:40 AM ---------- Previous post was at 05:39 AM ----------

kẹp đây, 3 ID> 3K, 4 ID < 3 K MÀ KO ĂN THUA, fake ip rồi mà cứ 5 p lại reset modem 1 lần, hix, làm 2 con pri 0 mới test lên 6 oy :((

tui bảo kẹp id >3k có 2 thui mà :m021: có 3 đâu nhể... :)
còn kẹp cái thứ 3 thì sau 30 phút hay 35 phút nhé.

Last edited by a moderator:
kẹp 3id >3k mà cũng timeout, load lại chậm, sorry nhiều, 9ID mà speed có 18.Nản.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week