Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
load cũng được nhưng sorry nhiều dã man bị nhảy 1 em lên 4 chắc do esc nhiều quá 800code sai có 4 mà tự dưng nhảy còn thằng sai nhiều hơn thì lại không sao
thôi nghỉ lễ thôi anh em. chúc anh em cạp nhiều $ để đi chơi nhé

Nay mấy pro đi chơi hết box hơi vắng vẻ nhỉ. Load tạm Nay thẳng pix nó im sorry nhiều wa.

ôi, topic sao vắng vẻ thế lày......!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

tình hình sao rồi ae? load tốt chứ?

ôi, topic sao vắng vẻ thế lày......!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

tình hình sao rồi ae? load tốt chứ?
ID củ thì load ngon lành có thể kẹp 3 id cũ dc đấy . hic bị thằng pix thuốc chết ngắc thấy nó load yếu add thêm vài acc bổng load nhanh ko kịp trở tay thế là timeout .

ID củ thì load ngon lành có thể kẹp 3 id cũ dc đấy . hic bị thằng pix thuốc chết ngắc thấy nó load yếu add thêm vài acc bổng load nhanh ko kịp trở tay thế là timeout .
Bạn cap ở sever nào mà load ngon zay? sao p&p sáng jo cannot and cannot

đang nhanh gõ không kịp thỡ bỗng chậm lại và time out nhiêu đó acc mà ngồi đợi cũng phải 10s tốc từ 21 xuống còn 18 nản :binhsua80:
[/IMG]

Help me !!!!!

Mình có 1 group 5id ,chẳng hiểu sao 2 hôm nay vào load được 5 phút thì nó báo là " can't connect " .mình thử dùng 1 Group sau 41/2 thì load ầm ầm . có ai biết tại sao không ..Giúp mình với

Mình có 1 group 5id ,chẳng hiểu sao 2 hôm nay vào load được 5 phút thì nó báo là " can't connect " .mình thử dùng 1 Group sau 41/2 thì load ầm ầm . có ai biết tại sao không ..Giúp mình với

ra ngoài kia mà hỏi kìa bạn ở đây up tình hình liên quan tới pix mà hài :binhsua90:

nếu ID của bạn >3k code thì đúng rồi đó! chỉ ban đêm mới làm được thôi!

nếu ID của bạn >3k code thì đúng rồi đó! chỉ ban đêm mới làm được thôi!

Mình cũng nghi như vậy nên reset các id về 0 hết rồi mà vẫn vậy..dùng soft XD 2khung thì gõ mỗi id được 5-6 code thì nó báo timeout.:m020:

Mình cũng nghi như vậy nên reset các id về 0 hết rồi mà vẫn vậy..dùng soft XD 2khung thì gõ mỗi id được 5-6 code thì nó báo timeout.:m020:

bác này nhãm nhí vô tội vạ chậm rồi nha :binhsua80:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week