Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
Proof :m146:

:m146 chúc mừng pix hôm nay bị không biết

tính mở dịch vụ phục vụ cho anh em, mà pix nó chứng nữa rồi, cái điệu này, chắc giống mega, thì chết tớ hic

ban ID chủ mất tiêu rồi ko đăng nhập vào dc chỉ có mail về nè

[email protected]
Feb 17

to me
Attention!

Make sure your group members type both words in two-words pictures. If your group members will be typing only one word, your entire group will be banned. Take care of your group members work quality.
NGon chưa nè hịc
Mail từ 17.2 mà, bạn chém gió a h?

Mail từ 17.2 mà, bạn chém gió a h?
ko biết nữa. vừa lôi G ra gõ dc 300 code thấy toàn image.. định log ra vào web xem code nó như thế nào thì ko log dc.đợi 15p mới log vào đấy chứ . mở mail thì thấy mail mới đó hic ai chém gió đây chi buồn thúi ruột còn đâu mà chém :((

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

tại thấy gõ 300 code đầy image unvaillbe mà vẫn dc cộng $ bình thường ,vì id cũ mà .nên chờ 1 lúc log vào web thì ko log dc nữa

ko biết nữa. vừa lôi G ra gõ dc 300 code thấy toàn image.. định log ra vào web xem code nó như thế nào thì ko log dc.đợi 15p mới log vào đấy chứ . mở mail thì thấy mail mới đó hic ai chém gió đây chi buồn thúi ruột còn đâu mà chém :((

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

tại thấy gõ 300 code đầy image unvaillbe mà vẫn dc cộng $ bình thường ,vì id cũ mà .nên chờ 1 lúc log vào web thì ko log dc nữa

ID chủ bị banned vẫn login được nhé :m021:

là mail chính nên cũng hay log vào check mail . mà đó mail mới chứ sao ngày tháng thế ko biết. pix chơi xỏ mình đây. chém gió dc tích sự j . đi ngủ hịc

Tình hình là login ID con vào web thì nó " Sorry, try to login later. "......
Pix đang đóng cửa làm j` thế ....

server nào bi thế . không bik thánh Đức có viết dc soft chặn cái image error này ko ta

Lỗi mới xuất hiện mấy tiếng nay thôi:D........các bạn đợi mai xem sao đã

Nhìu ng bảo web vào ko đc mình vào bt sao đâu:D...........Load Tốt 1/3 là image unavailable

http://pixandprofit.com/
lúc thì 500 - Internal Server Error
f5 lại thì dc . f5 lại lần nữa thì "Trang web này hiện không có
Cố gắng kết nối của Google Chrome tới pixandprofit.com bị từ chối. Trang web có thể ngừng hoạt động hoặc mạng của bạn có thể không được định cấu hình đúng cách."

image unavailable ôi mẹ ơi mới bi csgt bắt vào làm kiếm tiền trả nợ thằng bạn mà thế này đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week