Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
thằng pix này tối qua dại gái nên bị gái nó chuốc rượu chắc lun nè. Về nhà say rồi thì mở server lên rồi đi ngủ đi cho người ta làm việc, ngồi chỉnh chỉnh server tắt mở tùm lum làm cái gì nữa hổng biết, đâu có ai cám ơn đâu mà siêng thế hỏng biết.

thấy pix nó chỉnh pri mấy id cũ về 4 hết mà rate vẫn là 1$. Ta đang suy nghĩ có khi nào id cũ pri0 sẽ là 1.2$ hay ko??? (câu hởi nóng bổng ko nè)
Định đêm nay test thử để tìm câu trả lời, mà nó thế này thì chẳng dám log mấy cái gr9 vào gõ, gõ vẫn vơ mấy con id lẻ tẻ thôi hèn

Theo mình thì nó đưa về PRI 4 và chuẩn bị sửa rate lại PRI 4 0.8$/1K, rồi làm nên lịch sử mới của pix luôn ~

đã thử cả 2 sever là p&p và pixtyper đều loading các id, còn pixprofit thì khi log in ko hiện captcha mà hiện tam giác, hiện tam giác cũng rất lâu. Kiểu này ko làm đc rồi

tình hình là có bão rồi dó AE, chắc sắp die rồi, log vào 15 AC mà nó trơ trơ loading..................................:binhsua164:

cai này là do phiên bản mới nên soft chưa cập nhập chờ XD viết soft lại thôi. vào web gõ nhanh chóng mặt

tối hôm qua rớt mạng, on DT hóng hình hình ko dám cm.
AI LÀM LOG TRỰC TIẾP TRÊN WEB NHÉ.

Liệu dùng soft củ có giải quyết dc vấn đề tốc độ hay không?
Tình hình sao rồi các bác

m test soft cũ rồi, cũng như vậy cả thôi. Tình hình này phải chờ XD fix lại sof rồi:-s

Liệu dùng soft củ có giải quyết dc vấn đề tốc độ hay không?
Tình hình sao rồi các bác

nó code lại khung lấy cap, nên mình đoán tất cả các soft hiện tại ko dùng dc. Đang gõ web, ra rất nhanh.kêt hợp soft tự enter và chuyển cửa sổ nữa thì 3id là ok.

co khi nào trở lại rule như trước không ta, pri 0 1 mới load

nó code lại khung lấy cap, nên mình đoán tất cả các soft hiện tại ko dùng dc. Đang gõ web, ra rất nhanh.kêt hợp soft tự enter và chuyển cửa sổ nữa thì 3id là ok.

hic, nhầm chữ. SOFT tự chuyển cửa sổ khi enter.

đanh load rất nhanh bà con tranh thủ chiến nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week