Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
code lặp vẫn được tính nhé ae

4c063ca4f81f5945cd38ea5d2855a116_44665508.proof.bmp
[/url]

code lặp vẫn được tính nhé ae

4c063ca4f81f5945cd38ea5d2855a116_44665508.proof.bmp
[/url]

cái này hình như để xem code mình đã gõ ...chứ đâu phải code có trong phần view là được tính đúng đâu nhỉ

đâu có, hình như cái nào đc tính nó mới hiển thị mà, sai thì nó ko cho vào đây thì phải
gõ web cũng nhanh, 2 acc là ok rồi, mình gõ đc 1k/1h

đâu có, hình như cái nào đc tính nó mới hiển thị mà, sai thì nó ko cho vào đây thì phải
gõ web cũng nhanh, 2 acc là ok rồi, mình gõ đc 1k/1h
bo tay bác nay luôn cái này là admin nó xem lai mình go như thế nào bác xen thử gõ sai dc bo vào đó ko

quái lạ có bác nào gõ 2 acc trên web mà nó tính có 1 acc ko :| thảo nào nãy jờ gõ như đi6n mà đc có 1/2 code so với bt. wa acc chủ coi thì acc 2600 nãy jờ vẫn đứng yên ko update code :|

quái lạ có bác nào gõ 2 acc trên web mà nó tính có 1 acc ko :| thảo nào nãy jờ gõ như đi6n mà đc có 1/2 code so với bt. wa acc chủ coi thì acc 2600 nãy jờ vẫn đứng yên ko update code :|
hãi chưa.gõ 2 id chỉ tính 1 id.làm công không

rồi xong, theo mình pix nó chấp nhận cho cùng 1 thời điểm thì chỉ 1 IP làm việc mà thôi, có ai thử chưa vậy?

thằng Pix giờ chơi đủ kiểu roài.hqua thì lên hết 4 hnay thì chặn soft:)) quả này móm.bão to,bão to.

các bác dùng các phần mềm duyệt web khác nhau thỳ ko sao 1id chạy bang firefox 1 id chạy bằng chrome thỳ nó tính bt e đã tét

chắc ông gỏ 2 acc trên một trình duyệt firefox hở co' tạo profire riêng ko nếu ko nó tính 1 là phải

chắc ông gỏ 2 acc trên một trình duyệt firefox hở co' tạo profire riêng ko nếu ko nó tính 1 là phải

Gõ thế bảo sao ko ăn ban :))
Làm trên web vẫn ngon chứ anh em?

Mọi người test giúp cái việc bây giờ nó chỉ cho 1 acc gửi 1 code về server nó thui hà.Nếu lam nhìu acc nó ko tính hả.thử làm đợi xem 30 phút sau nó có cập nhap balance ko nhé

Mọi người test giúp cái việc bây giờ nó chỉ cho 1 acc gửi 1 code về server nó thui hà.Nếu lam nhìu acc nó ko tính hả.thử làm đợi xem 30 phút sau nó có cập nhap balance ko nhé

Nếu bạn dùng 1trinh duyệt gõ nhiều acc thì đăng nhập acc sau pải xóa cookie đi hok là nó vẫn lưu thông tin acc trước đó.nếu dùng 2 trình duyệt thì hok sao.hok thì cài sanbox mở nhìu tab firefox cũng đc ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week