Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
FotoSketcher - 431725_322794107757401_100000804435188_815356_1424246166_n.jpg
3 id gõ mỏi cả hàm ! kể từ ngày 14/2 đến nay ! 3 id mà speed gần 20 ! vãi quá

tui gõ 5id mà chỉ có 3id được tính tiền thôi nè, còn 2id kia đơ lun, ko nhảy một đồng xu nào hết

gõ wed sao mở 2 wed 2 id khác nhau trên googlechrome thì lại về cùng 1 acc vậy ?
mình pay out cũng ko được nữa.
gõ wed load nhanh như thời pri 0 1 ngày xưa. mong sớm sửa được soft

gõ cùng 1 trình duyệt web thì nó chỉ tính 1 thôi. Và dễ ăn ban do đăng nhập 1 acc ở n` web làm việc :binhsua146:

Mình vừa gõ thử 4 Acc vẫn + tiền bình thường. Nhưng 1 acc gõ trình duyệt Firefox đang gõ tự nhiên bị mất kết nối web. Tốc độ giảm đáng kể vì k có hiện CODE kế tiếp như soft. Tốc độ load thì rất ổn, 3 acc gõ nhòe. Nếu có Tool hiện code kế tiếp trên web thì tuyệt cú mèo :D

Mình vừa gõ thử 4 Acc vẫn + tiền bình thường. Nhưng 1 acc gõ trình duyệt Firefox đang gõ tự nhiên bị mất kết nối web. Tốc độ giảm đáng kể vì k có hiện CODE kế tiếp như soft. Tốc độ load thì rất ổn, 3 acc gõ nhòe. Nếu có Tool hiện code kế tiếp trên web thì tuyệt cú mèo :D

kết luận vậy quất 4 trình duyệt khác nhau...1 trính duyệt thì nó chỉ tính 1...:binhsua144:

Nói chung thế này nhé
mình gõ 3 acc
1 acc 1 trình duyệt và 1 tên miền khác nhau
ví du ff pixpro
ie pap
chrome pt
thế là tiền về đúng nhá không thiếu 1 xu

mỗi người 3,4 trình duyệt, lại chậm rồi....nghỉ chán quá, có cả lặp code trên web nhé. bà con chú ý

mỗi người 3,4 trình duyệt, lại chậm rồi....nghỉ chán quá, có cả lặp code trên web nhé. bà con chú ý

Đói rồi Trung ơi/////////////////////

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

Phải thừa nhận 1 điều rằng. khi load 1id vào ban ngày trên web thì code ra nhiều hơn trên soft cách đây mấy ngày rồi . Một nguyên nhân chính :

Pix giới hạn ID và cấm soft là do speed anh em càng tăng, IVN càng nhiều mem càng đông mà thầu captcha thì có 1 lượng giới hạn /1ngay . nó không thể cung cấp đủ việc làm cho mem. nên mới có hiện tượng này. nếu thầu captcha nó nhiều thì việc cấm soft là ko thể. Tình hình là rất tình hình

potay ngủ 1 giấc dậy vẫn chưa thấy ai alo bác xuân đức sửa soft.không nghĩ về lâu về dài mà cứ chăm chăm gõ web.mem không thân quen không gọi cả mod cũng lơ luôn.tình hình bạn mình vừa bị ban 2 acc vì lặp code trên web

hôm nay không thấy 2 bác mod với bác luke nhỉ anh em chả biết sdt bác xd mà kêu

Hello,

We're upgrading our site to increase the pictures' number. You can type right now!
Please be advised, that all cheaters using software will be banned. PixProfit welcomes honest workers only.
BYE BYE SOFT ĐI CÁC BẠN:binhsua140:

Hello,

We're upgrading our site to increase the pictures' number. You can type right now!
Please be advised, that all cheaters using software will be banned. PixProfit welcomes honest workers only.

:m098: :m098: :m098:

Hello,

nó hù thôi.thằng pix hù người là giỏi.đừng sợ.xuân đức onl mọi chuyện sẽ được giải quyết

tôi đã nói bên kìa pix sẽ chuyển mình theo hướng tốt chả có gì phải lo cả cấm soft thì speed gõ giảm đi 1 chút nhưng làm việc lúc nào cũng được thoải mái hahahahaha

tôi đã nói bên kìa pix sẽ chuyển mình theo hướng tốt chả có gì phải lo cả cấm soft thì speed gõ giảm đi 1 chút nhưng làm việc lúc nào cũng được thoải mái hahahahaha

Có vẻ rất hợp lý. speed giảm thì newbie sẽ được gõ cả ngày:D

Hello,

về nguyên tắc thì đã gõ bằng web được thì chắc chắc gõ bằng soft cũng phải được, đều phải sử dụng giao thức http. lần này có lẽ thằng pix này hơi bị tự tin đấy, có lẽ nó đã tìm ra cách hạn chế soft rồi nên chắc a e chúng ta phải đợi hơi lâu để thấy bản cập nhật của bác XD. Nhưng mà mọi người hãy yên tâm, ko có rào cản nào ko thể vượt qua được, nhất là đối với dân lập trình và hacker

:binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week