Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Các bạn nhầm rồi nhé Soft web gì nó cũng ban cả:D......

Ah Các Bạn uot uot ra......Dùng ID Chủ vào web Xem ID đó dưới 3k hay trên 3k Khi log vào Nhớ Chọn Trên soft cho rỏ:D....Theo mình nghĩ là tại vì thế nó mới lập Code.......Nếu ko phải thì mình thua luôn rồi

load tốt

---------- Post added at 03:02 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

Mình tìm ra lý do Tam Giác Ra Liên Tục Rồi

Khi Log vào Soft các bạn Nhớ Xem ID dưới 3k hay trên 3k Góc Trái Dưới Của Soft có 1 cái Đánh Zấu chọn 3k hay ko 3k:D

Tuỳ Loại ID mà chọn nhé:D Như thế Soft 1 khung hay 2 khung đều ko bị 3 Cạnh ko chọn thì Dùng soft nào cũng 3 cạnh cả:D

Load 3ID FUll Tốc:D.......

mình thấy bạn nói chuẩn đấy thằng bạn mình nó ko ấn nút > 3k code

đang nói sóp 1 khung hay 2 vậy bác?

bạn đọc xem mình nói gì nhé:(.......

Tất cả Soft 1 khung vs 2 khung khi Log vào đều phải chọn 3k hay dưới 3k nếu chọn ko Đúng thì ID đó khi load sẽ ăn 3 Cạnh liên tục :|.....Ăn ban là hiển nhiên:D

đọc xong quyển sách nhìn lại đã 2h40' ==''.cạp chút đi ngủ thôi,load được ko bà con

Hic, gõ trên soft thấy bị lặp code bttf4n (gì đó), xong 1 lúc sau hiện ra bảng dog-cat sau khi sumit --> 1ID bị đơ. Thoát soft, vào capt bằng web duy nhất ID đó để kiểm tra thì vẫn bình thường, nhưng vừa lúc định thoát ra thì hiện 3 bảng chọn dog-cat liên tục, sau đó lặp code 2 lần --> Kể từ đó loading mãi, thoát ra log lại bằng web lần nữa vẫn loading... (khả năng banned 99.99%). Nếu đúng như vậy thì đây là ID bị ban đầu tiên trong sự nghiệp capt của mình. Cho mình hỏi, mình ko phải chủ group nên ko có ID chủ, chỉ có ID con vậy có thể coi bị banned ID được ko (nếu được thì vô phần nào?) Bác nào biết chỉ mình với, sợ Pix quá rầu :binhsua76:
PS: VNPT, P&P load tốt

3ID full mọi hình Thức:p Chỉ nhớ đọc cái em ghi ở # trước nha ko lại ăn 3 cạnh đấy

sis bị lặp tổng cộng 5 code và gần 90 cái tam giác em :l,dã man ,quên đọc chữ # của em mà nhào vô gõ rồi :((

Hic, gõ trên soft thấy bị lặp code bttf4n (gì đó), xong 1 lúc sau hiện ra bảng dog-cat sau khi sumit --> 1ID bị đơ. Thoát soft, vào capt bằng web duy nhất ID đó để kiểm tra thì vẫn bình thường, nhưng vừa lúc định thoát ra thì hiện 3 bảng chọn dog-cat liên tục, sau đó lặp code 2 lần --> Kể từ đó loading mãi, thoát ra log lại bằng web lần nữa vẫn loading... (khả năng banned 99.99%). Nếu đúng như vậy thì đây là ID bị ban đầu tiên trong sự nghiệp capt của mình. Cho mình hỏi, mình ko phải chủ group nên ko có ID chủ, chỉ có ID con vậy có thể coi bị banned ID được ko (nếu được thì vô phần nào?) Bác nào biết chỉ mình với, sợ Pix quá rầu :binhsua76:
chủ con đều có khả năng ban hết cứ log vào web thây loading 5p thì 100% ban

---------- Post added at 02:51 AM ---------- Previous post was at 02:50 AM ----------

sis bị lặp tổng cộng 5 code và gần 90 cái tam giác em :l,dã man ,quên đọc chữ # của em mà nhào vô gõ rồi :((

thế xem đã ban chưa:binhsua146:

mà gõ 2 chữ là mũi tên chĩa hướng nào là gõ hướng nấy hả,trước giờ gõ 1 khung nên ko biết :D

mà gõ 2 chữ là mũi tên chĩa hướng nào là gõ hướng nấy hả,trước giờ gõ 1 khung nên ko biết :D
nhìn mũi tên chĩa lên hay xuống 1 lần vào lúc bắt đầu play thôi bx , về sau theo quán tính gõ trên rồi thì gõ dưới , ko cần nhìn hoài vào mũi tên nữa

5id good

ko vào web xem đc nhé:D Uot Soft đợi 5' sau đó log vào lại .... nếu ID load 3 4 code xong im có nghĩa nó đã ik Du Lịch:D......

---------- Post added at 04:17 AM ---------- Previous post was at 04:16 AM ----------

SS cẩn Thận Đấy......Lập Code nhưng ko lập liên tục thì ko sao:D Nó Lập cách khoản thì kệ nó cứ cạp ik SS:D ngày nào nó cũng lập 1 vài code:D.....Nhưng ko bik thế nào

3ID Load FUl Mọi hình thức mà bùn ngủ quá:D Ngủ sáng cạp:D

log vào gõ riêng acc đấy thấy nó ra 3 lần code giống hệt nhau liên tiếp rồi ngừng là bị band ra đc chục code la an toàn

log vào gõ riêng acc đấy thấy nó ra 3 lần code giống hệt nhau liên tiếp rồi ngừng là bị band ra đc chục code la an toàn
Thank bác, mới log lai vào Soft 2 ID khác với ID đó thì nó loading từ đầu chí cuối. Haizz... thế là sau khi xem loading 5' pause logout khỏi soft luôn ---> ID đầu tiên đã đi mãi về nơi xa lắm: Trời ơi! Bởi sa cơ nơi chiến trường thọ tiễn, nên Võ Đông Sơ mới đành chia tay vĩnh viễn Bạch Thu Hà... (trước khi chết cố ca vài câu vọng cổ đã rồi mới chịu ...:m098:) :m021: . VNPT, XD, P&P load tốt.

có ai bị ban vì mèo tam giác chưa zậy
lần thứ 2 trong ngày ko hiện hình mèo thay vào là tam giác rồiiiiiiiiiiiiiiiii

có ai bị ban vì mèo tam giác chưa zậy
lần thứ 2 trong ngày ko hiện hình mèo thay vào là tam giác rồiiiiiiiiiiiiiiiii

Có nhé bạn, uy tín ko cần up proof. Xác nhận cho bạn như vậy, mèo tam giác từ chiều tới giờ găph hoài nên 2 id ra đi. mai tổng kết up proof luôn thể

3id load tốt
kinh nghiệm khi gặp hình ảnh mèo
là trong status acc đó sẽ ghi loading
chuẩn bị tinh thần cầm chuột kick mèo liền nha
ai ko cẩn thận enter 2 phát liên tiếp là will baned đó nha

Toàn bộ các account gõ bằng Soft XD từ toi qua đến giờ đều bị "BAN" hết, bất kể chọn Mèo chọn chó kịp thời chính xác nhá bà con. Nó chẳng Bane tại trận cho nhờ. Nay ngỡ rằng mở Nick ra để kiểm tra tiền đã được Request chưa nào ngờ đen tuyền một vùng nick....Làm được 10$ thì nay bị (-20$)...Khổ quá. Group này còn những gần 200 invite bỏ thì thương mà vuơng thì tội....bao giờ trừ hết 20$ hả trời....

Up proof rồi mình bàn tính kế hoạch đi bạn, mình cũng như bạn vậy,
tui pay 3 gr rồi , mỗi gr 3$ , ko bị ban , chọn đúng mèo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29