Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
10' nữa trôi qua, hic, dog/cat nó dí ghê quá, 1-2 bảng dog/cat thì ko sao, điểm 4 bảng xuất hiện cùng lúc sợ quá chọn xong còn có 2s, hic,pause chạy vào update.... :binhsua136:

10' nữa trôi qua, hic, dog/cat nó dí ghê quá, 1-2 bảng dog/cat thì ko sao, điểm 4 bảng xuất hiện cùng lúc sợ quá chọn xong còn có 2s, hic,pause chạy vào update.... :binhsua136:

Log ít thôi bác nã :-s, nhiều quá có lúc nó ra 6 bảng chó mèo, bác k kịp thở đó :))
Tốc bác khủng, nhưng tình thế hiện tại, pix sẽ cho những tay pro captcha nếm mùi lông mèo chó cho mà xem hehe

đúng đấy log ít thoy bác nhìu quá khó đỡ ... thở củng hok theo nhịp đc đâu pác.

sao hum qua blank of mình là 0,9$, hum nay log vào thi lại là 0. kỳ vậy có ai bít tại sao ko????

Soft asian waiting toàn tập nhưng không load. Có ai bị như vậy không?
Đầu tư 1 soft xuân đức đi bác, asian bị điên lắm, chọn méo chò submit lâu dữ.. :-s

log 3 id mà chưa đầy 1h xuất hiện 15 bảng chó mèo, tam giác vài cái. Ser P&P.XD, 3G

Load thì ngon, nhưng mà dog/cat nhiều, tầm 1-2' là hiện , hên cái là nó ko hiện 3-4 bảng cùng lúc , cứ từ từ mà chọn , tam giác có nhưng mà mình thấy đâu có nhiều ??? :binhsua163:chiến hết mình đi, 2 ngày nghỉ rùi :p

Load thì ngon, nhưng mà dog/cat nhiều, tầm 1-2' là hiện , hên cái là nó ko hiện 3-4 bảng cùng lúc , cứ từ từ mà chọn , tam giác có nhưng mà mình thấy đâu có nhiều ??? :binhsua163:chiến hết mình đi, 2 ngày nghỉ rùi :p

Bác bao đang gõ sev nào thế, mình đang gõ server pixtyper

đang test 4 máy cùng cáp quang VNPT 1 máy khoảng 1 phút ra chó mèo 1 lần, 3 máy còn lại ko ra chó mèo hoặc rất ít 10p mới ra, chả hiểu, cứ vầy thì ko dám chạy hết máy:binhsua149:

up nè, trả nợ banned nè, tình hình là soft ổn không mấy bác, Pix có nới lỏng tí nào chưa ?

cho cái tình hình đi mấy bác, mới đi uống cafe với robinson mới về nên chưa biết gì

up nè, trả nợ banned nè, tình hình là soft ổn không mấy bác, Pix có nới lỏng tí nào chưa ?

soft ổn mà.tui dùng bản 2 khung 1t có vài cái tam giác.có bi h thì chó mèo ra hơi nhiều.chú ý ID >3k code thì pải tích chọn vào ô >3k khi login nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week