Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
haizz sao nhiều người ban thế nhỉ mình làm suốt 3 tiếng = soft XD 2 khung mới up đêm nay có sao đâu
cùng lắm 5 cái tam giác + vài cái sorry
sv pixprofit + FPT 3M

Và thành quả đây:

thôi chuẩn bị ngủ a e cạp vui khỏe nhé:binhsua144:

vừa gặp hiện tượng lạ : lặp hình mèo , 1 bức hình giống nhau lặp lại 5 lần bắt chọn hoài
hãi hùng out luôn
trời cũng đã sáng ngủ luôn :D
5id max sp

gõ có vài phút mà có 18 tam giác, chưa gặp bảng dog cat. Chắc chọn ser khác xem sao. PP, XD,3G VT.

Mới làm 10' dog/cat xuất hiện tầm 10 lần , sv P&P nhé, mình ưu tiên chọn chính xác cat còn time out ko sợ lắm :binhsua140:

em làm thì 8 phút ra khoảng 5 con mèo chó gòi. còn tam giác quỷ thì thoy khỏi nói nhìu kinh hồn. đánh nữa sợ ăn ban thoy out cho lành. XĐ pixprofit.

Mới làm 10' dog/cat xuất hiện tầm 10 lần , sv P&P nhé, mình ưu tiên chọn chính xác cat còn time out ko sợ lắm :binhsua140:

tam giác mới có từ 6h thôi. Mình cũng vừa gõ vừa chọn, canh me còn 15s thì submit cat-dog.

hình như mấy cái tam giác nó cũng tính đúng nữa hả zì á, hồi nãi vào gr coi thấy nó tính luôn. mà sợ quá out mất tiu

chọn dog cat chính xác rồi mà nó vẫn hiện ra lại cái bảng y như vậy? chọn lại thì time out toàn tập, giờ phải làm sao

3 ID load good, ko tam giác đỏ, ko sorry, chó mèo hơi nhiều
nhớ chọn mèo chính xác nhé, ko là ăn ban như chơi :binhsua146:

Bảng mèo chó nó cũng ra vừa vừa, tầm 20 cái trong 2 giờ (2400 codes):D, hình dưới...

Cho mềnh hỏi: ID pri 0 2 cái như trên có bị gì không :-s
Thấy thỉnh thoảng nó kéo từ id pri 4 về 0, 5 cái pri 0 rồi :-s

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member