Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm khi cảm thấy nó load chậm : log 2 ID mới <3000 code vào đánh . sẽ thấy điều kì diệu và nó là đây :

Tình hình vẫn ổn

Ủa, mình 10acc vẫn load phà phà sp 25 mà. p&p nhé. Lúc nó chậm pause nghỉ tí play lại thấy nhanh gõ tiếp;))

chậm quá. 1 lúc hiện ra 3,4 bảng chó mèo. ==". ko khả quan hơn là mấy

Sao mình gặp tam giác như mưa nhỉ

b xem lại lúc log vô có tích vào ô id>3k code ko? m làm p&p ít tam giác mà

Sao mình gặp tam giác như mưa nhỉ

check vào ô ID > 3k code lúc mở khung add ID thì sẽ hết

Bác nào gặp bảng chó mèo phải chọn cho thật chính xác nhé . Sai quá 3 lần thi nguy cơ banned ID đó là 99% đấy

Update : 9ID có vẻ hơi chậm lại rồi :(

Lặp hình kinh khủng.
Hình chó mèo mình toàn ấn Eter luôn và hiện ra một bảng hỏi đại loại là bạn có đồng ý chọn tất cả Mèo không? Rồi Enter >>> 2 phát Enter cho bảng chó mèo có đc không các bác

Lặp hình kinh khủng.
Hình chó mèo mình toàn ấn Eter luôn và hiện ra một bảng hỏi đại loại là bạn có đồng ý chọn tất cả Mèo không? Rồi Enter >>> 2 phát Enter cho bảng chó mèo có đc không các bác

làm 5 lần như vậy là lên đĩa luôn đó bạn.
7id speed ~18 chó mèo hơi bị nhiều :binhsua136:

Lặp hình kinh khủng.

Ko phải LIỀU mà là QUÁ LIỀU! ;)). Load chậm rồi, 10id chậm. Nghỉ tí đã!

các bác cho mình hỏi 1 câu ngu
mấy hnay m gõ web, h gõ soft, nó hiện ra bảng chó mèo ấn phát cái ảnh to lên trông kinh quá. nhưng chọn là chọn kiểu dư lào v.? sao có bảng cứ hỏi muốn chọn mèo hết ko :((

các bác cho mình hỏi 1 câu ngu
mấy hnay m gõ web, h gõ soft, nó hiện ra bảng chó mèo ấn phát cái ảnh to lên trông kinh quá. nhưng chọn là chọn kiểu dư lào v.? sao có bảng cứ hỏi muốn chọn mèo hết ko :((
Oam` đúng rùi, chọn mèo hết

7id speed 19

Có bác nào bị lặp ảnh chó mèo ko, mỗi lần ra bảng chó mèo mình nhìn kĩ 2 lượt rồi mới submit mà nó vẫn bắt chọn lại :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week