Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Đã nói mà Cậu Tuỳ Lúc thôi....:D....

5ID load tốt hix....sao có ng héc 10id đau thế:(

11id ko có code gõ nè:-s. sao hay vậy ta:-o:binhsua163:

cái đó thì chịu !! bên tớ làm 5 ID load ngon mà !!

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

VNPX sever thứ 3 pixpyter gì ấy !!

11id ko có code gõ nè:-s. sao hay vậy ta:-o:binhsua163:

sp quiết định số lượng id mà. Bé heo gõ có 10wmp à:binhsua146::binhsua146:
nãy giờ ko gõ nữa, đi hóng hót thôi.

sp quiết định số lượng id mà. Bé heo gõ có 10wmp à:binhsua146::binhsua146:
nãy giờ ko gõ nữa, đi hóng hót thôi.

chỉ cứ đùa tốc 10 em bỏ cạp cho khoẻ:(....em gõ 2 chử...tốc 18 nếu gõ 1h gõ lâu 1 tí lên 20:(...gõ 1 chử gần 30:X....

Load Chậm Rồi nhé bà con Log 10id trở lên vào nhé:D....Ik ngủ chiều dậy nó Load ful ngay:p

thằng pix này nó giống game quá nhỉ cứ cách 1 2 tháng lại update phiên bản mới có nhiều tính năng hơn : pri = $ , sory , ban group, rùa bò, reset vê pri 4... và mới đây thêm chức năng tìm động vật :D
Update : 10ID vừa gõ vừa ngáp , về lại thời kì rùa bò

éc éc, tại các pác bu vào làm đông quá nên hết code rồi chứ sao, vừa tính làm mà nghe vậy chán pà thým

này thì 12 acc pixtyper làm cũng tạm nhé, chó mèo nhảy lung cả, phải công nhận gõ thế này còn sướng hơn là log cả 30-40 acc vào rùi lúc nhanh lúc chậm nhỉ

Chỉ thời gian ngắn thôi
Hôm qua log 5acc mà nay đã lên 12 acc
Ngay mai lại vào quỷ đạo 20 - 30 acc thôi

vừa gõ xong. lúc đầu còn thấy chó mèo . tới lúc sau thì bảng chó mèo toàn tam giác. run thật out tiếp. log khoảng 10acc củng tạm đc .VNPT sever pixandprofit & pixprofit XD

vừa gõ xong. lúc đầu còn thấy chó mèo . tới lúc sau thì bảng chó mèo toàn tam giác. run thật out tiếp. log khoảng 10acc củng tạm đc .VNPT sever pixandprofit & pixprofit XD

Mấy bác mới làm CHÚ Ý vào update tình hềnh trước khi làm nha, không dễ ăn tam giác quỉ lém chịu khó đọc mấy trang trước đóa, khi log in phân biệt acc >3k và acc<3k log nhầm là sẽ hiện toàn tạm giác không nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week