Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Load thì ngon, nhưng mà dog/cat nhiều, tầm 1-2' là hiện , hên cái là nó ko hiện 3-4 bảng cùng lúc , cứ từ từ mà chọn , tam giác có nhưng mà mình thấy đâu có nhiều ??? :binhsua163:chiến hết mình đi, 2 ngày nghỉ rùi :p

mirinda nhà ta lúc nào cũng log nhiều AC nhìn mắc cười vãi:binhsua146:

4 AD load tốt nha AE, của mình bảng chó mèo ra toàn tam giác đỏ, bấm lụi nó cũng cho vào xem có bị ban ko may mà ko bị gì :D

pix nó đã bán lại cho chủ cũ rùi hả....sao bây h giống hồi còn xưa mà tệ hại hơn xưa thế này.....chó với mèo ra đầy đàn ...

mirinda nhà ta lúc nào cũng log nhiều AC nhìn mắc cười vãi:binhsua146:

4 AD load tốt nha AE, của mình bảng chó mèo ra toàn tam giác đỏ, bấm lụi nó cũng cho vào xem có bị ban ko may mà ko bị gì :D

Chủ truơng của mình là thà time out chứ ko gõ chậm 1 s phút nào hết nên thường thì 5acc là ngon thì mình chơi tới 7 luôn :D
@ Tùy tình hình mà các bạn nhớ chọn vào ô này hoăc ko nhé !:binhsua163:

khó đỡ quá,cứ 1 code là gặp 1 hình chó mèo là sao chứ.nãn còn hơn chữ nãn.

Tình hình rất tốt : Tam giác ít , dog cat rải rác . Pix&Profit
10 acc full speed :
Cách chọn chó mèo nhanh . Nhìn qua 1 lần dùng nhất dương chuột chỉ đâu trúng đó . Tớ chọn đúng 2s. (chứ đừng để lâu 1 hình nó hiện bự ra mất time)

soft mới làm ổn chưa mọi người, còn bị baned nữa không vậy, mình mới tách team ra solo mua được có 2 group nên không dám mạo hiểm :(( :((

23 12 123.jpgừkk thì ngon nè LOG có 4 ID nó cũng đie **! 1 ngày mất 6 USD :(( Gõ soft Nhanh Hơn Trên web nhé click vào view là thấy mấy cái cái toàn gõ trước BỐ Nó đã kiếm k đc 1 Đồng Còn mất 6usd

đang gõ ngon bỗng :
chó mèo tam giác đỏ. rùi tam giác con kéo theo
vào xem thế nào thì thấy 1 bảng thế này :
c5af93c77cb19f1dc6eee54772fa4de8_44745934.fd.bmp
[/url]
chưa banned nhưng có nên dimiss ko nhỉ .

Last edited by a moderator:
hồi trước em làm cho teamms rs2, mấy hôm trước mới biết 4rom này nên vào đây mua được 2 group, giờ lại gặp như thế này nên sợ quá chưa dám vào làm :((
hehe sợ gì bác. 2 hôm nay nó cho e đi tong 3group thôi mà.chiến nhiệt tình đi

mình đang chiến !! xài win XP cả tiếng ra đúng 1 hình dog mèo !! ko tam giác + lặp code !! load cũng tạm ổn
có phải vấn đề chó mèo ra nhìu ra ít là do win ko nhỉ ?? :binhsua163:

mình đang chiến !! xài win XP cả tiếng ra đúng 1 hình dog mèo !! ko tam giác + lặp code !! load cũng tạm ổn
có phải vấn đề chó mèo ra nhìu ra ít là do win ko nhỉ ?? :binhsua163:

Chó mèo có lúc cậu ơi nó thả ra có khi nhìu khi ít...ko liên wan đến Win

Load sao rồi mọi ng???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member