Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
chó mèo click sao chỉ mình với các bạn
có 2 hình trái phải
nhìn hình chó chọn chó thấy hình mèo chọn mèo (tick vào ô chọn đó) :binhsua141:

chó mèo click sao chỉ mình với các bạn

chỉ chọn mèo nha bạn :binhsua144:

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

có 2 hình trái phải
nhìn hình chó chọn chó thấy hình mèo chọn mèo (tick vào ô chọn đó) :binhsua141:

phải vậy ko, chỉ chọn mèo thôi mà, ko chọn chó, thấy mấy bạn bên soft nói vậy đấy

chỉ chọn mèo nha bạn :binhsua144:

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

phải vậy ko, chỉ chọn mèo thôi mà, ko chọn chó, thấy mấy bạn bên soft nói vậy đấy

Đúng là sai lầm lớn. các bạn ko gõ web à, trên web tick chọn 2 đúng hết 2 con thì nút Send mới hiện lên. tức là PIX bảo chọn đúng 10 con cho nó nhé. Ko chọn 1 loại và bỏ loại nào cả.

Đúng là sai lầm lớn. các bạn ko gõ web à, trên web tick chọn 2 đúng hết 2 con thì nút Send mới hiện lên. tức là PIX bảo chọn đúng 10 con cho nó nhé. Ko chọn 1 loại và bỏ loại nào cả.

không phải đâu bạn ơi, hình như bác Đức mặc đình trong soft nó sẻ chọn chó rồi, nên mình chỉ chọn mèo thôi

thường chỉ chọn mèo ,trước giờ vậy,thấy mèo thì tick vào
bây giờ ko biết nên log bao nhiu id đây,nhìu thì chó mèo thả ra cả bầy,ít thì ngồi chờ ,haiz

Đúng rồi, có lẽ bác đức để mặc định chọn chó hết, mình chỉ cần chọn lại mấy con mèo là đc.

đây không phải là bác đức mặc định mà cái này là pix nó quy định...hiện ra thì chọn mèo...chó không chọn...nếu các bạn chọn hết cần gì phải phân biệt chó mèo làm gì

gõ trên web phải kick đủ 10 cái mới hiện nút send

ôi trời. có vấn đề dog cat thôi mà cũng tranh luận nhức cả đầu

làm việc bằng soft cửa sổ hiện lên có tiêu đề là "CAT FORM" chỉ chọn mỗi CAT thôi, còn làm việc bằng web thì nhìn hình mà chọn CAT hoặc DOG. 2 cách xác thực này về nguyên tắc ko khác gì nhau cả, nếu chọn đúng thì chỉ có 1 kết quả là true hay false gửi về server pix thôi

:binhsua136:

đây không phải là bác đức mặc định mà cái này là pix nó quy định...hiện ra thì chọn mèo...chó không chọn...nếu các bạn chọn hết cần gì phải phân biệt chó mèo làm gì

bác nói hay nhỉ, trên web nó yêu cầu chọn hết mơi hiện nút send
đây là phương án chặn soft của của Pix, nếu chọn ko đúng hết thì web ko hiện nút send nó sẽ biết bạn đang gõ soft hay web
minh nhận email bao động banned của nó rồi.Hey, ko tin tưởng soft. đợi bác đức ra bản mới hơn thử xem

tui 1 lần hiện có 1 khung mèo chọn xong toàn phải pause acc
mấy bác hiện 3 khung 1 lượt ko pause vẫn gõ dc hay :binhsua14:

bác nói hay nhỉ, trên web nó yêu cầu chọn hết mơi hiện nút send
đây là phương án chặn soft của của Pix, nếu chọn ko đúng hết thì web ko hiện nút send nó sẽ biết bạn đang gõ soft hay web
minh nhận email bao động banned của nó rồi.Hey, ko tin tưởng soft. đợi bác đức ra bản mới hơn thử xem
Bin nói sai rùi.ban đầu ổng XĐ ông mặc định chọn chó hết.sau đó mình tích lại mèo ->chuyển thành mèo.thành thử kết quả với trên web kô khác gì mà lại còn nhanh hơn.
Trên web thì pải chọn đủ 10 con thì mới hiện nút send.còn soft thì mặc định đã là chọn 10 con rùi :d.
soft bản mới đang dùng tốt.mỗi tội hok dám logg nhìu sợ chó mèo timeout qá.mong pix sẽ ra ít chó mèo hơn thui ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week