Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
tinh hinh tat soft liên miên là có ban nè.woa kia ngoi hóng mới dc

các bác cho e xin link download soft XD vừa update với .tìm mãi trên 4r mà ko thấy

sao mình cứ hiện ra bảng chọn chó mèo xong chọn hết mèo rồi ... ok cái là tắt soft vậy bà con

à, cái này Hỏi " thượng đế " đi

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

tinh hinh tat soft liên miên là có ban nè.woa kia ngoi hóng mới dc

làm trên web đợi nó hết bão đi bạn à, trên web load cũng tạm mà.

soft mới của bác XD dùng có vẻ ổn
load nhanh mỗi tội chó mèo nó làm mất time và chon xog thì đơ soft vài s

Bin nói sai rùi.ban đầu ổng XĐ ông mặc định chọn chó hết.sau đó mình tích lại mèo ->chuyển thành mèo.thành thử kết quả với trên web kô khác gì mà lại còn nhanh hơn.
Trên web thì pải chọn đủ 10 con thì mới hiện nút send.còn soft thì mặc định đã là chọn 10 con rùi :d.
soft bản mới đang dùng tốt.mỗi tội hok dám logg nhìu sợ chó mèo timeout qá.mong pix sẽ ra ít chó mèo hơn thui ^^

cái này phải hỏi bạn xđ í chứ, các bạn cứ ở đây đoán mò thì sao biết được đúng hay sai nào? có ai hỏi bác xđ chưa? nhìn là biết chưa rồi :)) :))

Ai cho minh cái link soft mới nhất đi, hix

lặp code kinh khủng
mà có 1 code lặp hoài
chó mèo liên tục
:binhsua163:

bị lặp code kinh quá. có cái code 427EN7 mà lặp tới chục cái.kinh quá.out ra

cho mình hỏi nếu chơi capcha thì nên chơi thèn nào thế mấy bác
Muốn load nhanh thì làm Kolo nhưng ít tiền, muốn nhiều tiền thì làm mega nhưng nó Pay theo sở thích, muốn kiểm tra tim khỏe hay không thì chiến Pix, muốn vừa ngáp vừa gõ thì chọi với Qlink .

Muốn load nhanh thì làm Kolo nhưng ít tiền, muốn nhiều tiền thì làm mega nhưng nó Pay theo sở thích, muốn kiểm tra tim khỏe hay không thì chiến Pix, muốn vừa ngáp vừa gõ thì chọi với Qlink .

quá 9 xác :binhsua162:

tình hình là làm soft ổn, mỗi tội bây giờ nó bị gì mà lặp code liên tục với chó mèo đua nhau chạy ra :D
thôi out nghỉ ngơi tắm rửa 4$ rồi tối cày tiếp :binhsua162:

1 code lặp lại dã man luôn, h có nên làm nữa ko đây
nghi nó banned quá :binhsua129:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member