Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
được cái ở soft chó mèo to lại dễ chọn->nhanh.:)).thôi nghỉ tắm cái hok lại hết nước =))

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

soft up vào ngày 13/5/2012 lúc 22h52 phải k bạn, tôi tải về mở k được, nó báo lỗi, có bác nào bị zay k?
Lỗi sao chụp ảnh up lên bro nào bít chỉ cho ban :D

soft up ngày 13/5 lúc 22h52 mở k được, báo lỗi check your internet connection or proxy, có bác nào bị zay k?

Con mèo còn đỡ, giờ đau đầu cái vụ bảng chó mèo hình tam giác hết.
CHuẩn, mình cũng bị cái hình chó mèo nó ra toàn hình tam giác, thoát soft ra làm được 1,2 hình chó mèo sau đó nó lại như thế

còn bị lặp code nhiều ko mấy you

còn lặp code 47EN j đó trong soft ko các bác. sao vào web test thì ko thấy code đó xuất hiện luôn chu đừng nói là lặp :|

Mịa thằng chó Pix, nó cấm soft đến nỗi hình chó mèo load ra hình tam giác hết. Giờ chẳng lẽ nó bắt 100% phải làm web hả trời. mới thử soft mới luôn nhé,. log nhiều id tới giờ hiện chó mèo thì chắc chắn sẽ bị time out vài phát, chọn đếch kịp, mà có chọn kịp cũng chẳng biết cái nào là con chó nữa.

:binhsua75: cười chưa dc 10' đã giống ngta hiện 3 khung mèo 1 lượt , chọn xong timeout 2 :binhsua76: 8acc good ko lặp code

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

Mịa thằng chó Pix, nó cấm soft đến nỗi hình chó mèo load ra hình tam giác hết. Giờ chẳng lẽ nó bắt 100% phải làm web hả trời. mới thử soft mới luôn nhé,. log nhiều id tới giờ hiện chó mèo thì chắc chắn sẽ bị time out vài phát, chọn đếch kịp, mà có chọn kịp cũng chẳng biết cái nào là con chó nữa.
chưa bị tam giác bảng mèo , nhưng mà chắc lát cũng sẽ bị giống bạn :binhsua75:

:binhsua75: cười chưa dc 10' đã giống ngta hiện 3 khung mèo 1 lượt , chọn xong timeout 2 :binhsua76: 8acc good ko lặp code

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:16 PM ----------

chưa bị tam giác bảng mèo , nhưng mà chắc lát cũng sẽ bị giống bạn :binhsua75:

Nếu có bị thì vào xác nhận giúp mình nhé, để mình kiểm tra lại soft và mạng thử. OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week