Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
bão chó mèo, ko biết khi nào mới hết đây

Khi nào nó cho dùng soft thì hết bão chó mèo . Đó là phương án chặn soft của Pix mà. Chờ thánh Đức phản công nó thôi

log nhieu thi sợ chó mèo, công nhận khó hiểu thằng Pix này thiệt

log nhieu thi sợ chó mèo, công nhận khó hiểu thằng Pix này thiệt
chắc nó thấy anh em cạp hơi căng do tình hình điên khùng của pix mấy ngày nay,nên giờ nó ra game để bà con chọn thư giãn đầu óc
tình hình load nhanh ko bà con

chắc nó thấy anh em cạp hơi căng do tình hình điên khùng của pix mấy ngày nay,nên giờ nó ra game để bà con chọn thư giãn đầu óc
tình hình load nhanh ko bà con

Load ổn , nhưng chó mèo ghê quá, time out mấy phát thôi nhảy ra solo trên web rồi

bão chó mèo đến, 15 phút mà 20 cái,chọn mún đui mắt lun.:d

Từ chiều đến giờ bị out soft 5 lần rồi, chắc chết mất thôi, pix ơi là pix.:m095:
soft nào.nguyên nhân gì mà out thế b ^^.nói cho ae bít đường tránh coi :)

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Log mấy acc thì full speed thế mn @@

gõ mà dính cả lông chó lông mèo

soft nào.nguyên nhân gì mà out thế b ^^.nói cho ae bít đường tránh coi :)

---------- Post added at 08:33 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Log mấy acc thì full speed thế mn @@

Đang đánh thì có việc nên pause lại, sau đó nó hiện lên bảng chó mèo, dù chọn đúng nhưng vẫn bị out soft, potay.com

vừa mới bị banned thêm 1 acc nữa, sáng giờ 2 acc rồi , acc vừa rồi bị banned chỉ mới đánh có 57 code @@, tính luôn 30 code test, không hiểu tại sao luôn :binhsua140: thôi qua kolo tạm vài ngày vậy :binhsua136:

có bạn nào bị trường hợp này rồi cho mình hỏi.Mình load acc chủ group vào đánh thì nó bị lặp 5 từ rồi ko load nữa,acc con vẫn đánh bt ko có dấu hiệu bị ban,tiền vẫn lên đều chứ ko bị trừ.nói chung chỉ có acc chủ là ko đánh dc thôi.ai bị rồi giúp mình với nhé,tình hình là acc đó cũng ko dc pay hôm qua.đã gừi thư cho ad pix mà chưa thấy reply :(

đánh cả 1h30 phút mà cuối cùng nhìn lại banned 1 acc :mad::mad::mad: cũng như không............... điên hết chết nói

vừa mới bị banned thêm 1 acc nữa, sáng giờ 2 acc rồi , acc vừa rồi bị banned chỉ mới đánh có 57 code @@, tính luôn 30 code test, không hiểu tại sao luôn :binhsua140: thôi qua kolo tạm vài ngày vậy :binhsua136:
ban thì vào topic ban 2 bạn

7acc vẫn max sp :x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8