Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
vua check mail dc cai nay` tu pix gởi:
We're upgrading our site to increase the pictures' number. You can type right now!
Please be advised, that all cheaters using software will be banned. PixProfit welcomes honest workers only.

pa` kon xem thu chiều giờ ko dám log dzo toàn ngồi hóng

Cái này hôm qua có rồi mà bạn. nó cấm soft, nâng cấp web để gõ, khuyến khích công nhân lao động đúng nghĩa thành thật...

hic . mình yêu chó mèo mà, cứ hiện lên chó mèo thế này chắc thành căm thù luôn quá

hiện lên chó mèo còn đỡ, nó hiện lên khung tam giác đỏ ko mới sợ, pause out luôn cho lành

:binhsua139:

Asian log 4 acc gõ tạm nhé, 6p gặp 2 hình chó mèo

30'' rồi chưa gặp Form DOG/CAT không biết mai mắn hay là soft asian ko có!??

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

chuyện gì đang xảy ra với tôi thế này :(( :binhsua04:

Còn xảy ra tình trạng này không các bác?

500 tình hình đây. Soft mới của bác Đức xài good. Chỉ có khó chịu là lúc xác định chó mèo, nếu hiện 1 lúc 2 bảng thì sẽ bị delay 5-6s, khá khó chịu. VNPT, soft XD up sáng 14/5, pixprofit, 9 ID >3k, tốc 23, ko thể tăng hơn vì lũ chó mèo quá nhiều :(

P/s: up xong mới để ý mấy bác ở trên, sao load có 2 ID nhỉ @@. Tốc toàn 1x >.<. Load nhiều 1 tí gõ cho ngon tay. Tình hình là từ lúc reset về 4, mình đã đưa hơn 10 em về pri 0, 1 :))

em thì ngược lại bác từ lúc reset em lên toàn 8 9 :((

chừng nào pix mới bỏ vụ chó mèo chời
chọn lâu - đứng soft - out soft

Thằng pix nó làm cái ji mà thay đổi xong - AE mới thích nghi cái nó đổi tiếp @@

UP: 4acc ok có điều cho mèo nhiều quá

load tốt nhé các bạn

5ID speed 19

chó mèo cắn nhau um sùm

:binhsua137:

Thử nghiệm trên web, 4 lần xuất hiện chó meò , load rất chậm trong 1h vừa qua, có lẽ do anh em chiến soft ghê quá

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

chọn sai chó mèo có bị gì ko ae. có ai bị ban nick oan ko

Cái zuj này thì chưa biết nhé. Đợi tối nay có banned ko đã

ai bị tam giác chó mèo có dùng win xp ko . Tui dùng win 7 thì gặp rồi nhưng win XP thì ko biết
mình XP SP3 đây.:D,load khá đó anh em,dog/cat ra để hạn chế lại speed của anh em đã pro,tạo cơ hội cho newbie ấy mà.:D

Load tot 2 acc SP 11
anh em cho mình hỏi no hiện bảng cho mèo mjnh chỉ chọn may kon mèo thoi hả?

có ai để ý log <5acc chỉ hiện 1 bảng mèo , log >7acc sẽ hiện 3 bảng mèo 1 lượt ko
7acc good

log 7id, vừa được 1 phút thì 5 bảng chó mèo hiện ra và....................... out soft, & sau đó login ko được nữa :binhsua140:

load đã quá trời luôn , lâu lắm rồi log 7acc max sp vào ban ngày , thế này thì khỏi phải thức đêm tàn phai nhan sắc
ghét mỗi mèo thôi :((

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

5ID hiện 3 bảng rồi nè, haiza
ừa , hix , hên xui
khi load 30' ko mèo nào , khi 1' mèo đã xuất hiện

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member