Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Mịa thằng chó Pix, nó cấm soft đến nỗi hình chó mèo load ra hình tam giác hết. Giờ chẳng lẽ nó bắt 100% phải làm web hả trời. mới thử soft mới luôn nhé,. log nhiều id tới giờ hiện chó mèo thì chắc chắn sẽ bị time out vài phát, chọn đếch kịp, mà có chọn kịp cũng chẳng biết cái nào là con chó nữa.

mình chưa log vào, phải vậy ko ta, nếu vậy chắc đói dài quá :binhsua146:

Mọi người chiến ghê wá !
Soft chưa ổn định mà trên web load chậm thấy rõ.
Sáng gõ trên web tàn tàn 2 acc ~ 900code/h
>> Còn chiều nay toàn ngồi hóng gió... :binhsua58:

chẳng lẽ Pix nó nhắm đến IP VN ? fake Ip xem sao .

Sao cứ làm được 15 phút là lại hiện 3 bảng chó mèo liên tục, sau khi chọn xong và nhấn yes là bị out soft luôn, kỳ quá vậy trời. Cứ đà này ăn ban mất thôi.

xác nhận là tớ 2 lần bị bàng cat toàn tam giác mỗi lần bị và tắt đi là 1 ID ra đi.:D,fai logout ra.

xác nhận là tớ 2 lần bị bàng cat toàn tam giác mỗi lần bị và tắt đi là 1 ID ra đi.:D,fai logout ra.

vậy là tình hình bị chung chứ ko riêng mình. mịa thằng pix, log vào web xem thì ko có code để gõ, lại lót dép hóng tin bác Đức.

Đang test soft asian Up mới nhất! 9 phút rồi! Load 2 id! ngon! Chưa thấy lỗi gì cả! Không lặp code cũng ko form cat/dogs!

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

Đang test soft asian Up mới nhất! 9 phút rồi! Load 2 id! ngon! Chưa thấy lỗi gì cả! Không lặp code cũng ko form cat/dogs!

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

Để vào chugn vui với bác này xem :d

làm chuột bạch hơn 1h, gặp 8 bảng chọn mèo. Ser P&P. 3GVT.

500 tình hình đây. Soft mới của bác Đức xài good. Chỉ có khó chịu là lúc xác định chó mèo, nếu hiện 1 lúc 2 bảng thì sẽ bị delay 5-6s, khá khó chịu. VNPT, soft XD up sáng 14/5, pixprofit, 9 ID >3k, tốc 23, ko thể tăng hơn vì lũ chó mèo quá nhiều :(

P/s: up xong mới để ý mấy bác ở trên, sao load có 2 ID nhỉ @@. Tốc toàn 1x >.<. Load nhiều 1 tí gõ cho ngon tay. Tình hình là từ lúc reset về 4, mình đã đưa hơn 10 em về pri 0, 1 :))

vua check mail dc cai nay` tu pix gởi:
We're upgrading our site to increase the pictures' number. You can type right now!
Please be advised, that all cheaters using software will be banned. PixProfit welcomes honest workers only.

pa` kon xem thu chiều giờ ko dám log dzo toàn ngồi hóng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week