Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Ngày mai sẽ có nhiều proof banned lắm đây. TÌnh hình là vậy

híc mấy bạn làm đc soft hay thiệt
mình dùng soft xd mới nhất
mà vào chỉ gõ đc 2 cái
có cần reset modem ko nhỉ
mình dùng fpt
cao thủ nào chỉ giáo cho 1 cái đi :x

ban hết mẹ đi rồi cùng nhau đánh web .ức chế thằng pix ml vãi...có 1 số bạn ko tin thích nói này nói nọ thì cứ để mai tính nhé:binhsua129:

ban hết mẹ đi rồi cùng nhau đánh web .ức chế thằng pix ml vãi...có 1 số bạn ko tin thích nói này nói nọ thì cứ để mai tính nhé:binhsua129:

Cá nhân mình nghĩ vậy, nó đã cố tình cấm soft nên hiện chó mèo, soft ko nhận chó mèo ko đc, vì vậy để fix lỗi này có lẽ quá khó. Có thể nó ko đủ công việc cho mem cang ngày càng nhiều nên nó giải quyết thế đấy, nếu nó cần mem thì nó ko dại gì cấm soft mà ảnh hưởng đến gói thầu captcha của nó. Anh em chiến soft thì cẩn thận mỗi khi gặp chó mèo nhé. Mình hết muốn chiến nó rồi. Bình an nhé mọi người.

Cá nhân mình nghĩ vậy, nó đã cố tình cấm soft nên hiện chó mèo, soft ko nhận chó mèo ko đc, vì vậy để fix lỗi này có lẽ quá khó. Có thể nó ko đủ công việc cho mem cang ngày càng nhiều nên nó giải quyết thế đấy, nếu nó cần mem thì nó ko dại gì cấm soft mà ảnh hưởng đến gói thầu captcha của nó. Anh em chiến soft thì cẩn thận mỗi khi gặp chó mèo nhé. Mình hết muốn chiến nó rồi. Bình an nhé mọi người.

Mình cũng nghĩ vậy,nếu chiến ko soft mỗi người 1-2 acc load web cá nhân mình vẫn ổn với tốc 1k/1h thì 1 ngày cũng tòm tèm 7-8$ chỉ có các pro capt sẽ lỗ,ai cũng muốn load càng nhiều acc càng tốt,để dc 2k/h.Nên có lẽ mình cũng nghỉ capt 1 time để chờ nó ban hết group ,cải thiện tốc độ rồi vào đánh web,sorry nếu có phật ý mọi ng nhé

hix có khi nó hết hợp đồng nên làm cách này hok hix, tai nếu nó nhiều hợp đồng thì phải khuyến khích dùng soft chứ nếu như vậy thì đây chỉ là tình trạng tạm thời thôi mọi người đừng lo nửa

:binhsua163: lặp liên tục 1 acc la bị band rồi minh test thử mấy an bi band toàn thế

Chia buồn cùng bác, mình núp bão đã, lot dép ngồi hóng. mình cá với mấy bạn rằng , hôm nay nó sẽ RS trễ và banned khá nhiều . Đặc biệt là id làm trên soft. Nếu mình là chủ của PIX, trừ khi ko còn code cho mem làm thì mình mới hạn chế speed của anh em. Không điên gì mà mình lại hạn chế $ thu vào của mình cả. các anh em nghe mình đi,
- 1 là solo trên web , ngồi hóng tình hình
- 2 là núp bão chứ đừng liều mà log vào soft, đợi bão qua or soft mới . Kiếm $ lâu dài mà.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

mediafire.com/xuanduc987
Bản soft 2 khung. ai làm chuột bạch đi. em núp đã

Chia buồn cùng bác, mình núp bão đã, lot dép ngồi hóng. mình cá với mấy bạn rằng , hôm nay nó sẽ RS trễ và banned khá nhiều . Đặc biệt là id làm trên soft. Nếu mình là chủ của PIX, trừ khi ko còn code cho mem làm thì mình mới hạn chế speed của anh em. Không điên gì mà mình lại hạn chế $ thu vào của mình cả. các anh em nghe mình đi,
- 1 là solo trên web , ngồi hóng tình hình
- 2 là núp bão chứ đừng liều mà log vào soft, đợi bão qua or soft mới . Kiếm $ lâu dài mà.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

mediafire.com/xuanduc987
Bản soft 2 khung. ai làm chuột bạch đi. em núp đã

Đang làm chuột bạch đây, 2 ngày hum nay gõ cả soft XD, aisian, máy trạm, rùi thi thoảng gõ cả web mà chưa ban em nào hết, xem ra vẫn còn hên:binhsua146:

giờ chẳng lo mèo mỡ gì mà chỉ ngán mỗi pri ( toàn acc rate mới ) từ ngày reset lên 4 toàn lên pri chán quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week