Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
Sợ luôn @@ gõ 715 codes nó k cộng điểm nào cả, log ra vô lại id chủ 2 lần rồi. điễm vẫn giữ nguyên là sao ta ??? Lúc đầu vô thấy hơn 1$ lận.

hình như đang bị lỗi phần view vào kô được thôi đi ngủ luôn nản :binhsua32:

gõ 1 h rồi mà nó ko cộng cho cắc nào :binhsua32::binhsua46:

kì lạ gê cái group gõ đủ 3$ hồi nãy giờ vào lại còn 2.3 có nghĩa nãy giờ gõ kô có xu nào ah :binhsua32:

mee too, cái giề vậy trời, gõ 1k code rùi mà ko thêm $ ,nãy rõ ràng trên soft $ có nhảy tiền mà, gì nữa đây , PIXANDPRO nhé !

huynh log cả id chủ vô gõ trên pixtyper thấy tiền tăng đều mà ? mụi log id chủ vào pixtyper xem thử koi

kiểm tra lại đi bác tui hồi nãy sáng payment giờ về lại 2.3 pix thật là:binhsua37:

huynh log cả id chủ vô gõ trên pixtyper thấy tiền tăng đều mà ? mụi log id chủ vào pixtyper xem thử koi
cả 3 sv đều hem có tăng tiền huynh ơi :binhsua32::binhsua32:

trời ơi 6$ của con gõ từ 11h đêm tới h đã order luôn rồi mà h vô còn có 0.95$ huhuhuhuhuh :(((((((((( dog pixxxxxxxxxxx

mee too, cái giề vậy trời, gõ 1k code rùi mà ko thêm $ ,nãy rõ ràng trên soft $ có nhảy tiền mà, gì nữa đây , PIXANDPRO nhé !

hồi nãy vào group kiểm tra thì sáng payment lên luôn h thì tối thui phần payment còn $ thì về lại 2.3$ vãi hàng luôn :binhsua46:

trời ơi 6$ của con gõ từ 11h đêm tới h đã order luôn rồi mà h vô còn có 0.95$ huhuhuhuhuh :(((((((((( dog pixxxxxxxxxxx

cầu mong cho chút nữa hoặc sáng mai nó lại cộng thêm vào còn kô thì nó lấy tiền đó trừ vào tiền của mấy bác bị band id bị âm reset về 0 lại hồi nãy (dog pix ):binhsua39:

lỗi phần view gì đó rồi, nên nó tạm thời chưa tăng tiền thôi, đừng có lo sau khi view nó hiện lại codes thì tiền tăng mà :p

gõ cả dêm 3kcode nó trừ lại không còn xu nào, chơi mất dạy wa

lỗi phần view gì đó rồi, nên nó tạm thời chưa tăng tiền thôi, đừng có lo sau khi view nó hiện lại codes thì tiền tăng mà :p

cũng cầu mong như lời bác nói thôi đi ngũ cho khẻo cho rồi thức nãy giờ chẳng được gì :binhsua46::binhsua45:

Tiền vẫn chưa về ví, điểm gõ lại k cộng, ác thật :((
Có khi nào nó... k ta :binhsua32:

chờ cả 5 phút rồi mà log vào acc chủ vẫn báo Sorry try a later.....Mất hết cả hứng gõ rồi..1.5$ ...LR hôm qua ai về chưa..mình còn chưa thấy LR về....Đừng nói là pix cho ăn vitamin C nhé:D

cả tháng mới dc ngày dậy sớm, gõ ko công cho dog pix:binhsua32::binhsua32:

chán gì đâu, thức cả đêm gô gần 3k code thì mất hết, thằng pix dog

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo