Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
cả tháng mới dc ngày dậy sớm, gõ ko công cho dog pix:binhsua32::binhsua32:

thôi đừng khóc nữa em gái chờ xíu xem 5h nó có cập nhập lại kô hồi đó cũng có 1 lần như vậy
P/S chỉ biết cắn răng mà khóc :binhsua45:

có mùi vitamin C ko mọi người:D...LR hôm qua còn chưa về, vẫn ko vào dc acc chủ......chắc đi ngủ thôi bà con ơi....

hay là nó cố ý chơi ta,...:binhsua39:
Đợi xiền về có hứng mà làm típ nhỉ, thoy, đi ngủ 1 giấc lấy lại sức mai hy vọng k có chiện xấu từ pix dog :binhsua45:

Z thì về đầy đủ
chờ sửa phần view xong rồi xem thế nào vậy :(

thôi đi ngủ đi bác bác ngồi 11h tới giờ mà còn chờ nửa chắc tiêu tui đi ngủ trước đây đằng nào thì sáng mai cũng biết kết quả xét nghiệm HIV/PIX của của thằng dog pix

Cộng tiền rồi anh em ơi, vừa làm thử hơn 100 code thấy nó vẫn cộng, đang load full đó

Sợ làm xong nó lại trừ nữa mới sợ :(

Cộng tiền rồi anh em ơi, vừa làm thử hơn 100 code thấy nó vẫn cộng, đang load full đó
cộng j cha , 6$ của tui vẫn là 0.95$ :( ông mà làm coi chừng lát nữa bị trừ không công giống tụi tui đó

---------- Post added at 05:43 AM ---------- Previous post was at 05:41 AM ----------

lúc tối mình làm 2gr , 1 gr order trc 1h thì ko bị trừ , 1gr đang gõ trên soft cũng đã order nhưng lại bị trừ . Ko biết nó trừ lúc mấy giờ :(

SÁng dậy nghe tình hình thê thảm vậy. May quá mình ko gõ. hix

chắc là nó reset sv pay tiền thôi mà, 2 ngày qua ban nhiều wa`
reset balance ??? :(:)(:)(:)(:)((

---------- Post added at 05:50 AM ---------- Previous post was at 05:48 AM ----------

huhu view dc rồi mà tiền vẫn ko trở lại , pix dog mày ác nhân quá vậy :((

---------- Post added at 05:56 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

chán , h đã hiểu thế nào là sự bốc lột trắng trợn của thân phận làm công :(

Gì mà cả tiếng rùi log vào cứ nói sv bận là sao , try log in...
Mất toi 1$ mới làm, có ai làm mới lại chưa xem nó có cộng lại đàng hoàng ko ???
:binhsua39:

Gõ khi 4h30 vẫn được cộng tiền mà....
dậy gõ từ lúc 2g đây,đến 5g thì mất trắng không còn đồng nào nhé,số tiền quay về như lúc tối 11g

---------- Post added at 06:22 AM ---------- Previous post was at 06:19 AM ----------

lo gõ miệt mài không vô forum xem tình hình,gõ không công 3 tiếng đồng hồ:binhsua45::binhsua32::binhsua29::binhsua46:

Mình mới vô gõ thì thấy nó vẫn cộng tiền, trước đó không gõ không biết nhé

Gì mà cả tiếng rùi log vào cứ nói sv bận là sao , try log in...
Mất toi 1$ mới làm, có ai làm mới lại chưa xem nó có cộng lại đàng hoàng ko ???
:binhsua39:

2 ngày qua nó ban acc hàng loạt nhưng trừ tiền ko đúng, hnay chắc reset lại tiền cho đúng thôi.

tình hình là minh vào sv P&P van~ chua dc hix hix còn 2 sv kia thì vẫn vào đc . mới vào test thử 100 code thây' đã lên tiền . :binhsua30:

Pixtyper vẫn cộng tiền bình thường nhé, làm từ 4h30.
9 id + soft 22/5 ->chó mèo ít, load ổn.:binhsua31:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week