Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
này thì tình hình, lâu lắm mấy thấy hơn 6h mà còn load ngon,server PT nhé ! :binhsua39:
Tuy nhiên vẫn ức chế vụ có cướp trắng hơn 1 $ của ta !:binhsua38:

tình hình là những acc bị âm $ bị rs về 0$ lun nhá :| mất hết 2$ :(( làm cả buổi sáng ko công:binhsua32:

uh đúng rồi tk bị - giờ về 0 rồi thằng pix nó làm sao ấy nhỉ , định giở trò gì nữa không biết

chậm lại rồi. 8id thỉnh thoảng phải chờ code. PT, vẫn tính $.

uhm, PT vẫn còn ngon chán, thèn PIX nó cướp $ của pà kon nên nó xả hàng code đây mà :binhsua35:

Acc chủ ko vào được từ 4h30 tới giờ, cả trên web, cả soft...

P.S: thử các acc con cũng vậy nốt. do serve bảo trì hay do acc vậy nhi???thấy bà con vẫn vào làm dc...ko biết có baned ko nữa....

Last edited by a moderator:
Sao tui ngưỡng mộ những người làm liên tục mấy tiếng đồng hồ ghê! Tui gõ gần 2h thôi mà mắt hoa lên hết, 5id gõ ko nổi lun. Load tốt lắm nhé, 5id gõ cũng vừa tay.chó mèo vài con. tam giác lác đác, sorry 2 cái. Đi ăn sáng thôi.

Load tốt thì có tốt nhưng chỉ mỗi tội 1-2 phút lại ra dog & cat image thôi ^^!!! có khi ra liền 2-3 bảng luôn nhé ! :binhsua36:

1 trong những sáng pix load trâu bò nhất, ráng kím chút cháo thoy ae ơi, 10id full speed:binhsua31:

37cb28f26854f0fd6b8db4d3ff4f681b_45441900.nhchupmanhinh20120530082213.png
[/url]
hôm nay đánh sướng thế. :))
bù cho tối qua đây mà. đúng là pix.
cho hỏi tí. code đánh hôm không ko được công $ vào ID chủ thế code đánh được nó có cộng vào ID ko.

có ai sài soft asian ko cho tớ hỏi xíu
sost asian sao supmit chó mèo lâu vậy? mất khoảng hơn 10s mới xong 1 bảng chó mèo, chỉ ban đêm là submit nhanh, còn soft xd thì submit ngay ko kể ngày đêm
có cách nào khắc phục soft asian ko vậy

có ai sài soft asian ko cho tớ hỏi xíu
sost asian sao supmit chó mèo lâu vậy? mất khoảng hơn 10s mới xong 1 bảng chó mèo, chỉ ban đêm là submit nhanh, còn soft xd thì submit ngay ko kể ngày đêm
có cách nào khắc phục soft asian ko vậy

Soft asian là vậy đó! chịu thôi! xài XĐ đi! Asian chỉ gõ tầm 3id thui!chưa add nhiều quá,ăn timeout hết do chọn ca/dog ko kịp.

Cho mình xinh 500 tình hình load đi?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week