Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
loading da het chua cac bac em dinh cay mot ty kiem $ mai di n2 cuoi cung hix hx bac nao bieu load ngon the the nao rui em xin 500 tinh hinh:binhsua10:

đã có thông báo mới của bác XD "các bạn dừng làm việc, pix đã thay đổi nữa rồi" cho cái hình làm tin luôn..

loading da het chua cac bac em dinh cay mot ty kiem $ mai di n2 cuoi cung hix hx bac nao bieu load ngon the the nao rui em xin 500 tinh hinh:binhsua10:

Cách đầy tầm 10'' load vèo vèo! Giờ loading toàn tập rồi! Chắc có bão!

Trong khi chờ update,...mún bàn bạc gì về $ va pri thì qua đây nhá xemxem
Sp lung tung trong topic update,coi chừng ra đảo!

Last edited by a moderator:
đã có thông báo mới của bác XD "các bạn dừng làm việc, pix đã thay đổi nữa rồi" cho cái hình làm tin luôn..

không thông báo sơm ty huhu :(( mới bị khóa 1 acc trước 14/2

tình hình sao rồi mọi ng
có tốt hơn chưa ?
Tình hình của bác là em mà biết thằng admin của Pix là ai thì em đập nó nát bét vì tội vừa chiều nay khênh 1 Group của e đi và chuẩn bị gieo bão

thui đợi XD updete anh em di coi ero thui học tập ad thui chắc đội của ad la đội HÀ LAN :binhsua15: có ai làm được trên sof ko post anh em coi nào

mọi người ngừng ngay tuy load đinh nhưng nó vẫng ra code mà pix nó tình là mình ký tự trong . mọi người vào xem lại mình bị 3 lần là khóa id

mọi người ngừng ngay tuy load đinh nhưng nó vẫng ra code mà pix nó tình là mình ký tự trong . mọi người vào xem lại mình bị 3 lần là khóa id[/QUOTchi
chia buồn với bạn . hay giờ quay lại lam sof nhỉ:binhsua02: mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week