Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
:binhsua113: sao soft ngày 9-6 kỳ thế nhỉ??mình làm cứ chưa tới 30' là bị out soft hic bị 2 lần rồi

đang load rất ngon mà soft bị khìn khìn:binhsua139:

mới gõ dc hơn 10 phút , tự dưng out soft :(:)binhsua32::binhsua32:

sao mà lặp code dã man quá :( load 4 acc full seep nha ... ra hjnh mèo hoặc chó thì bị lặp code hoài nha ( hình mèo code chứ không phải hình meo smuit)

soft mới gõ rất tốt , không chó mèo , tam giác + chéo đỏ

8 id full speed sv pixtyper , fpt

Ơ, tự dưng soft mới làm ngon rùi nè,30' ko thấy lỗi gì, ko có chó mèo nào luôn, đang xài 6ids , load phờ râu :binhsua119:

Trời ơi, ngon đâu ngon trời, toàn bị Dis, 5phút Dis lần. Không biết có lên đường không nữa. Chán quá. Chưa Cạp được đồng nào hết!

Làm 50' thì lại dính lỗi, kéo qua 1 bên cái bảng lỗi làm tiếp chẳng ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới :p

sao mình log mấy ID vào thấy no' wating 3 4 code nhưng toàn bị lặp xong ko loading lun :( không biết bị baned ko nữa chắc tại bi dis nhiều quá

Vừa làm thử khoảng 20 phút thì soft tắt phụp không một lời từ biệt

Bạn giống hoàn cảnh mình 2 lần rồi đó đề nghị bác xuân đức cải thiện vấn đề này giúp các ae vs thế này thì làm ăn kiểu gì đây :binhsua144:

Bạn giống hoàn cảnh mình 2 lần rồi đó đề nghị bác xuân đức cải thiện vấn đề này giúp các ae vs thế này thì làm ăn kiểu gì đây :binhsua144:

Chán quá, load nhanh kinh khủng mà không dám làm, vài phút là bị out. Đành lên web gõ, những gõ không sướng tay. Thôi coi như nghỉ cuối tuần. Mong Bác Đức nhanh khắc phục để còn Cạp Cạp kiếm $ nuôi con!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week