Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
soft 9/6 nếu có bị cái bãng uot soft thì kéo wa 1 bên mà gõ típ ..... 9ID sp 23 CN ma load ngon ge chắc do nhiu người nhát tay k dám dánh :X
chắc bác XD sợ mình cận thị nên cứ dánh khoãng 800 900 code là có cái bãng dó ngay :))

để bảng đó wa 1 bên liệu có ổn hay k ?

soft 9/6 nếu có bị cái bãng uot soft thì kéo wa 1 bên mà gõ típ ..... 9ID sp 23 CN ma load ngon ge chắc do nhiu người nhát tay k dám dánh :X
chắc bác XD sợ mình cận thị nên cứ dánh khoãng 800 900 code là có cái bãng dó ngay :))

soft đã khùng còn gặp bác lìu mạng thì thôi bó tay .... nhưng mà gõ ít chứ gõ nhìu ko có chó mèo thì ăn ban cũng vậy!!!!!!!!!!! ko có chó mèo đúng ko

haizz gần min pay, thôi te lìu xem thế nào ... :binhsua113:

Last edited by a moderator:

vậy bác liệu có thể làm như cách đó của bác ở Win7 không 1 khi nó hiện bảng là cái soft nó trắng tinh muốn nhấp vào ô đánh cũng không được mà bác liều quá bị band đừng có than

vậy bác liệu có thể làm như cách đó của bác ở Win7 không 1 khi nó hiện bảng là cái soft nó trắng tinh muốn nhấp vào ô đánh cũng không được mà bác liều quá bị band đừng có than

Nếu mình dự đoán đúng thì lỗi out soft là do lúc đó nó load hình chó mèo, mà soft ko load đc nên bị lỗi out. Vậy nên bạn cẩn thận với kiểu này. Dễ ăn ban lắm đấy

tình hình sao rùi các bạn ??

Nãy giờ gõ mà bị out soft 3 lần rùi, sao mà rung tay quá:binhsua10:. hem bik có nên gõ tiếp ko? Sợ ăn ban quá :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week