Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
từ lúc 6 h hơn đến 7 h 20 làm ngon, ko bị tắt soft, 7h23 lại tắt cái phụp, hix hix

sáng sớm log 5acc vào thử thấy im re, 5' không ra 1 code... soft XĐ mới nhất, sever pixtyper + pixandprofit. Chuyện j đang xảy ra ?? @@

Làm 50' thì lại dính lỗi, kéo qua 1 bên cái bảng lỗi làm tiếp chẳng ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới :p

=> biết tại sao bị lỗi dont sê này rồi nè bác Bao :)):)) là do có 1 id trong số các ID bắt đầu load chó mèo. Soft đã bị lỗi khúc load chó mèo nên không hiện hình ảnh chó mèo và đã corrupt ngay đây.
Còn đây là tình hình và lỗi dont see ::D (kéo qua 1 bên làm tiếp khỏi lo :p:p)

=> mới đầu khi pause lại, nhìn vào 5id thấy cái id 15posted, tưởng bị banned rồi chứ :|:| lúc trước cũng có bị giống vậy và ra đi 1 e. Nhưng mà chạy vào ID chủ group thì ko có thông báo banned và $ vẫn tính đúng. Vì vậy đây là lỗi chó mèo của soft bị corrupt rồi.

Last edited by a moderator:
hwa làm soft 29/5 thấy vẫn bt sao sáng nay log acc vô ko thấy load đc code nào hết vậy nhi :binhsua46:

bác nào bị uot soft vào view xem đó là loại code gì rồi send cho bác đức bác ấy fix lỗi tối qua ngủ sớm giờ mới dậy nên chưa biết tình hình mấy bác nhớ view sẽ ra code làm out sof dạng như code động đó

bác nào bị uot soft vào view xem đó là loại code gì rồi send cho bác đức bác ấy fix lỗi tối qua ngủ sớm giờ mới dậy nên chưa biết tình hình mấy bác nhớ view sẽ ra code làm out sof dạng như code động đó

vào view ko thấy gì hết, kể cả mấy code waiting cũng ko thấy trống, lại vừa mới làm 30s lại bị nữa, :((

trên web load rất ngon, ko có chó mèo gì hết. Nhưng gõ cực quá, mắt nổ đom đóm.1h đc có 700 800 code là cùng. Chờ soft mới hoàn chỉnh đã. Thằng pix nó thay đổi để check soft dân cạp đó mà. Làm khổ anh em ko.

load nhanh dễ sợ :binhsua144:

Chiến đc chưa các huynh đệ ơi, bio mới ngủ dậy, giấc mơ thành triệu phú sau khi ngủ dậy đã vỡ mộng, phải cạp để trả nợ thôi..............haiz.

ai liều ăn số nhìu thì cứ làm soft (koi chừng ăn ban) riêng e chỉ việc vô web gõ cho lành :binhsua119: nhìn ko rõ thì nhấn Ctrl + nhìn to mà làm

hjx hjx cuối cùng bị baned 2 acc chán quá nản chẳng muốn làm nữa . các bạn làm cẩn thận nha . do lặp code vs hình chó mèo soft ko đọc đc. sau vu. này tự nhiên thích ăn thịt mèo lun :binhsua122:

Làm web chậm hơn chút, nhưng chắc ăn mở 2 trình duyệt là gõ lòi tà phòi rồi

tình hình sao rồi mấy bác em mới down soft 9/6 mà không biết có đọc được hình chó mèo không nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week