Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
sao gõ gần 1h rồi mà ko thấy chó mèo :(. đang gõ thấy có cái bảng gì hiện ra chưa đc 0,5s rồi tự tắt ko biết là cái gì. xong rồi thì có 1 acc waiting luôn... đã 3 lần đều bị tương tự như thế

tình hình thế nào rồi mọi người

Lúc 6h mình làm thì load ngon không out soft nhưng mà khi pause lại thì mới để ý có 1id cũng bị waiting mãi không ra code, hóa ra là tình trạng chung

8~10 id load full speed, sv PT, mạng FPT, nãy h gõ 500 code chưa bị waiting id nào, không biết xíu play tiếp có bị gì không :(

8-10 acc load tốt r`, mà để ý là lúc pause lại lun có 1 acc bị waiting, nó mà banned acc đó thì móm:binhsua76:

Vừa tậu thêm 2Group nhỏ, mong nó tha cho, hóng tiếp xem sao

sao gõ 1h rồi mà ko thấy chó mèo gì hết :(. có cái bảng gì giống chó mèo hiện ra xong rồi tự tắt luôn :(
có ai bị tương tự ko?

sao gõ 1h rồi mà ko thấy chó mèo gì hết :(. có cái bảng gì giống chó mèo hiện ra xong rồi tự tắt luôn :(
có ai bị tương tự ko?

mình cũng bị như bạn, không thấy bảng chó mèo nhưng có bảng hiện lên rồi biến mất

lần pause thứ nhất ko sao, lần pause thứ 2 thì có 1 acc waiting hoài ko ra code, phải out ra à hay làm sao nhỉ? Mà của mình ko hiện bảng gì lên cả, đang gõ, có nhiều tin nhắn quớ nên pause để nhắn tin lại;))

test thử xem đẫ cả ngày kô làm

gõ gần 1h chưa thấy có lỗi gì
= P&P, vitteo, XD bản 4h10.6, chó mèo 2 con, tốc e chậm log 6acc thui ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week