Update tình hình load của PIX (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver45!!)

Status
Not open for further replies.
Soft mới nhất vẫn còn tình trạng waitting, có 1 bảng mèo, 1 bảng hiện câu hỏi bao nhiêu màu gì đó, trả lời xong là có 1 acc waitting lun. Load cũng ok, sv PT, XD, 3GVT.

Dính dòng chữ này : What is sixteen thousand and thirty six as digits? làm giảm speed và ngây ngô hichic :binhsua72:

soft bản 1.9.3.2 ngon lắm, vừa thử xong, 10 min, có khung câu hỏi ra luôn, XD pờ rồ thật :binhsua113:

trả lời câu hỏi mà sai sẽ bị loading acc, nên anh em có nặn lòi não ra cũng ráng tl cho đúng nhé, mình thấy dị :binhsua06:

mình gõ bản update lúc nãy, 1 tiếng mà không thấy chó mèo, không thấy câu hỏi gì cả
cũng k outsoft:binhsua75:

soft bản 1.9.3.2 ngon lắm, vừa thử xong, 10 min, có khung câu hỏi ra luôn, XD pờ rồ thật :binhsua113:bản update mới ở chỗ nào vậy bạn? Mình vào tải mà chỉ thấy bản 1.9.3.1 thoi ha! Giúp mình nhé

mí bạn bookmark link này vào trình duyệt http://www.mediafire.com/xuanduc987, soft mới nhất của XD luôn ở đây, khi nào có thì khỏi hỏi lung tung, tải về test liền, đỡ mất công đợi nhé, còn hỏi bookmark làm sao nữa thì mình pó trym luôn đó

gi cho mí bạn chú í, mod đừng ban!

thế nếu trả lời thì nên gõ thế nào cho đúng

test thử thì câu trả lời luôn là số "digit" , nên các bạn đọc kỹ câu hỏi, gõ đúng số nó iu cầu, vd lúc nãy nó hỏi mình the 2nd number in 12034 is a digit ?

mình chọt số 2, xong !!ko bị loading, còn sai thì nguy cơ loading cao đó

câu hỏi dạng chữ, chưa gặp, nhưng sẽ đơn giản cũng như câu hỏi dạng số, mí bạn nào hay lê la mấy 4rum nước ngoài khi reg nick sẽ gặp loại này nhìu

h là bản 1.9.3.3 rồi,XD úp lúc khoảng 1000pm, anh em test thử ntn nhé,

anh em ai rành mở luôn 1 topic trả lời các câu hỏi hay gặp thì hay,chắc quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy câu thôi. Chán thằng pix thật, hỏi toàn tiếng anh,chẳng lẽ đòi hỏi dân captcha phải có tối thiểu bằng B tiếng anh à, đòi hỏi cao ghê,hê hê/

2 tuần rồi k capt, ae cho tôi hỏi cái này, sao id cũ trước 14/2 nó để rate 0.5-1$ là sao zay mọi người? Chẳng lẽ Pix lại giảm rate id cũ?

2 tuần rồi k capt, ae cho tôi hỏi cái này, sao id cũ trước 14/2 nó để rate 0.5-1$ là sao zay mọi người? Chẳng lẽ Pix lại giảm rate id cũ?
ID cũ vẫn rate 1$ ,còn nó ghi thế mình cũng chẳng hiểu gì cả

trước 14.2 là fixed tariff nghĩa là pri nhảy từ 0 đến 9 nhưng tiền thì vẫn 1$/ 1000code , bạn nhìn kỹ đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week