Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi chút
Em đăng ký tài khoản Kolo, với webmoney. Em down phần mêm webMoney keeper classic về nhưng sao không đăng nhập được
Em là mem mới các bác chỉ giúp em.
YH: vietlong_vk91
Cảm ơn!!

qua đây hỏi về wmz nè bạn http://mmo4me.com/showthread.php?40735-Moi-ngay-1-proof-cac-van-de-ve-wmz-va-LR-ver-2-
bên đây ko trả lời mấy cái đó đâu
p/s: load chậm rồi, chán kinh, đi ngủ thui

load chậm lại rồi. 13acc mà phải đợi chờ hoài. Out đi làm việc khác đây. Đỡ tiếc:binhsua104:

9 acc ngối ngáp FPT :))

:binhsua101: chậm dần đều rồi nhé 13 ID mà ngồi ngáp lên ngáp xuống.Sever pixtyper:binhsua112:

load tàm tạm vnpt gói cùi pap 16 ID

Đội hình này oánh ngon rùi, cần chi rứa mà tới 21 ids lận :p
:binhsua112:

Tình hình là anh yêu em, tình hình là anh nhớ em. Tình hình là ta yêu ... thế thôi. Tình hình là rất tình hình !

Các bác cho em hỏi chút
Em đăng ký tài khoản Kolo, với webmoney. Em down phần mêm webMoney keeper classic về nhưng sao không đăng nhập được
Em là mem mới các bác chỉ giúp em.
YH: vietlong_vk91
Cảm ơn!!
Lần sau vào đây cậu nhé CLICK here
Mình khuyên cậu nên dùng webmoney MINI cho dễ dùng nhé
update tự dưng can't trên soft mà web ko can't

Last edited by a moderator:
Tinh hình ổn không mấy bác.???? Hix,

và đây là tình hình.mịa nó can't > 1' nản.show luôn ảnh 2 vc:))
vừa làm vừa ngắm vợ có thêm động lực mà nó load chán quá.:((
[/url]

13acc ngồi ngáp ruồi nhé.:((
ruồi đâu hả đây tốc 32wmz mà có 12 id đây nè timeout mấy nháy rồi phải pause dừng lại giảm bớt id đây...(=_-') mje cài bản ghost win down trên mạng nó xóa cái chương trình pain mất tiêu

hihi haha/ tui mới đi uống caffe với ADMIN của PIX, nó nói các bác IP Việt Nam đang nằm trong danh sách màu Đỏ của nó. Cheat quá chịu hổng nổi. Khoảng 5h chiều nay nó sẽ ổn định lại tới 8h tối. Sau đó bị khùng lại tới 1AM rồi ổn định tới 8h sáng mai. Liệu đó mà chiến nhé.

P/S : quên mất.... bác này cũng đẹp trai mà có con vợ xấu như " Thúy Kiều " vậy ? Chúc bác hạnh phúc làm ăn phát đạt. Đừng ngồi cày quá mà vô sinh thì tội lỗi lắm.
--> Quên nữa , bác nói vợ đổi kiểu tóc đi nhé .
Sớm sinh quý tử, dậy nó captcha và bắt nó chiến, nghỉ ngơi đc rồi.

vợ con ngừi ta mà bình bậy bạ rùi ko đúng pox thì ăn cam đó nha bác, kệ ngừi ta đi

load ko tốt, rất là dung tục phản cảm, cant cả lúc cứ loading nhìn cái chữ LOADING mún đập màn hình

haha... *** thằng pix... mới ngủ dậy cạp có xíu mà giờ lại L.O.A.D.I.N.G. như tối qua rồi... :binhsua36:

------
Mirinda nói : bớt lan man đi nhé....

mấy bác chém nhẹ thôi.em buồn bực quá nên show thôi mà.tình hình thế nào rồi a/e?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week