Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Ổn định mà, nãy giựt 1 cái như điện time out 3 lần luôn, mà cái pic " we're sorry ..." ra nhiều dữ hen ... :binhsua85:

đủ chỉ tiêu rồi nghỉ thôi mje toàn pic 'sorry' hoài không biết dự án này của bọn suju sao mà toàn 'sorry sorry' hoài làm a cứ esc liên tục nó mà baned ko biết có sr mình ko...

Tự nhiên giật kinh người..mà code thì dài...:binhsua122:

đủ chỉ tiêu rồi nghỉ thôi mje toàn pic 'sorry' hoài không biết dự án này của bọn suju sao mà toàn 'sorry sorry' hoài làm a cứ esc liên tục nó mà baned ko biết có sr mình ko...
hí hí chắc bữa sau còn SORRY SORRY japanese version với english version nữa:binhsua146:

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

trong mmo có mấy thằng trẻ trâu bác chấp chúng nó làm gì ...t/y đẹp :)
đúng za, đẹp ngừi lèm j quan trọng là đẹp nết, vote bác 1 phíu

Chiến lại được rồi đó anh em... tuy nhiên vào chém 10 phút mà hiện ra cái biển "We're sorry...." đến 20 lần nên out cho lành... đi siêu thị mua đồ ăn tối rồi về tính tiếp... :binhsua141:

Anh em ở lại mạnh giỏi nha... :binhsua141:

tự dung nãy load như điên làm time out VL

:binhsua122:

Tình hình là ra rất nhiều "We are sorry ..............." . Out đi tắm rồi làm tiếp cho lành .

We sory.... nhiều quá các bác ơi. À , làm trên sòt thi out ra login lại nhiều lần đc ko ? khi nãy em nhầm lẫn login 2 cái ID giống nhau. giờ vào lại ko đc acc đó

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

mấy bác chém nhẹ thôi.em buồn bực quá nên show thôi mà.tình hình thế nào rồi a/e?

Sr you ! tui chém nhẹ cũng vì quá buồn thôi mà.

We sory.... nhiều quá các bác ơi. À , làm trên sòt thi out ra login lại nhiều lần đc ko ? khi nãy em nhầm lẫn login 2 cái ID giống nhau. giờ vào lại ko đc acc đó

Vào web xem lại ID đó đi , chắc ban cmnr . Goodluck

Tình hình giờ tn a e? log bn id thì chiến đc zậy? :binhsua123:
vừa log vô acc chủ có mí e xuống pri 1, 2 rồi, vui ghê.:binhsua80:

mới làm 15 phút xong mưa cái code này ""We are sorry image not available this time.plz try againt..."
vãi cả lằn.ngày trước thì tam giác giờ thì cái này.nản:(load thì cũng tạm ổn log vào 14acc thì speed đc 17.5:binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Không ai cap nữa hay sao mà ko thấy mấy bác update vậy ?
. " We're sorry ...." đầy ra mà
ko ai update hết, t log id rồi, đợi 30ph nữa update:binhsua50::binhsua169::binhsua169:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week