Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
14acc - XD - PP - FPT - 23WPM - Làm 1h OUT ... ko dám làm nhiều nữa ... chán quá ... aaaaaaaaaaaaaaa

Kệ nó đi ae.nó ra capt mất dạy thì ta cứ ESC mà phang :binhsua122:
ko có gì phải ngại :binhsua123:

Ổn ko vậy

phang thoải mái đi, load nhanh lắm, 9 con cũng đc tầm 22wpm, mí gõ xong, chỉ có điều pri nhảy hơi kì:binhsua10:

Hậu quả của pic We're sorry là đây::binhsua95:

Đành phải ngậm cười nơi chín suối chứ biết sao giờ :binhsua80:

load rất good 11 acc vnpt sv pap

xuất hiện rất nhiều code we are sorry ....... mịa thằng pix muốn xin lỗi a e bọn tao thì gửi mail hoặc trả lại tiền banned được rồi đằng này đưa vào capcha dek biết đường nào mà đánh . Chắc lại gài hàng để ban tiếp đây mà

Hậu quả của pic We're sorry là đây::binhsua95:

Đành phải ngậm cười nơi chín suối chứ biết sao giờ :binhsua80:

éc... éc... mới đi siêu thị về... để chạy vào xem group iu dấu của mình có bị gì không đã... :binhsua10:

p/s: chia buồn cùng bác nhé... :binhsua10:

" Were sorry but no image is available at this time Please try again later " tớ thì mới làm 1h . 10 acc speed 19 load cũng ngon đều theo ngu kiến của em thì các bác cứ copy dòng chữ đó và enter lun em đánh vẫn chưa thấy bị gì pri vẫn có 1 acc xuống :binhsua104:

ac acc we are sorry....thg tiec 2 id da bi ban :binhsua29:

Khi nào hết sorry thì update tinh hinh nha.em vào lam tip.Nhg sao lạ lắm cái dòng we are sorry ko chỉ có pix co đâu mà ngay cảy mega với qlink sáng nay củng có dòng này nhưng mà it hơn pix

load rất good 11 acc vnpt sv pap

xuất hiện rất nhiều code we are sorry ....... mịa thằng pix muốn xin lỗi a e bọn tao thì gửi mail hoặc trả lại tiền banned được rồi đằng này đưa vào capcha dek biết đường nào mà đánh . Chắc lại gài hàng để ban tiếp đây mà

SAX, Nhiều a e bị banned quá, ko biết nên gõ nữa hay ko nhỉ. mấy bác bị banned vào báo danh xem gặp code sorry mấy bác gõ gì vậy> hay là esc tất:binhsua104::binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week