Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
SAX, Nhiều a e bị banned quá, ko biết nên gõ nữa hay ko nhỉ. mấy bác bị banned vào báo danh xem gặp code sorry mấy bác gõ gì vậy> hay là esc tất:binhsua104::binhsua123:

người cùng cảnh ngộ cứ copy Were sorry but no image is available at this time Please try again later mà paste vào khi có code đó là ổn

Anh em hiên thông báo we're sorry đừng làm nữa nhé mình bị dính nè :((

người cùng cảnh ngộ cứ copy Were sorry but no image is available at this time Please try again later mà paste vào khi có code đó là ổn
Bác gõ dc bao lau như thế rùi

nghỉ chút đi ăn cơm, đợi tình hình xem thế nào, hn gõ dồn 1gr nó mà banned thì xong đời.:binhsua104::binhsua104:
Mọi ng up tình hình tiếp đi nào. hicc

èo vừa vào xem tình hình sao nghe ghê quá............ mấy bạn đang làm cho mình chút thông tin thời gian này với...... pix hiện code sorry thì phải gõ làm sao vậy mọi người ???

ko biết các bạn sao, còn mình chưa bị band nhé! gặp we sory.. gi đó mình wánh dontsee ko sao đâu, mình kiểm tra view pix đó nó cũng bt mà, tình hình wánh tốt nhé >15acc

giải trí đi anh em captcha ơi anh mirinda cho em pót cái này nha buồn quá
Tổng hợp pixprofit
ngày ấy: về GIAO DIỆN bây giờ
blog-pixprofit-700x700.jpg pixproft.jpg
về REGISTER
nhieu nguoi xep hang dung cho, mua ve de vao cong vien.jpg nhieu-khi-toi-muon-bo-di-that-xa-0.jpg
về PRI
từ 00h--> 7hAM PRI 0,1 :binhsua101: PRI 3,4,5,6,7,8,9 :binhsua162:
từ 7hAM -->00h PRI 0,1 :binhsua162: pri 3.4.5.6.7.8.9 :binhsua101:
Lo lắng khi PRI lên xuống
tang pri.jpg
trên google vẩn còn đâu đó chia sẻ những exp giử PRI
ôi nhớ *** mèo quá tới đây là buồn quá rồi muốn khóc quá :binhsua80::binhsua80::binhsua80:

hết bệnh này lại có tật khác rầu cả lòng hic hic

Thằng pix lại đang có chiến dịch gì nữa đây vào mục view xem lại code cứ báo là no text, thấy ớn quá:binhsua122:

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

:binhsua96: tình hình sao rồi mấy you

Tình hình là 250code thì gặp 3 code WE SORRY nhé

gõ bên kolo cũng thấy toàn we sorry nên chắc là tình hình chung.. thôi tạm nghỉ ngơi xíu đi anh em thấy ban nhiều quá gõ cho cố vào rồi cũng công cốc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week