Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
Mình có đọc kỹ đó chứ nhưng vấn đề là sau 30 pic đầu được khoảng 5p ra bt sau đó mắc phải hiện tượng trên.

Mình có đọc kỹ đó chứ nhưng vấn đề là sau 30 pic đầu được khoảng 5p ra bt sau đó mắc phải hiện tượng trên.
Không phải nói chứ bạn đọc phần 1000cap=1$ thôi quá, pri 4 nếu h này chưa load thì bó tay, pri 4 trở lên 1 ngày nó chỉ load khoảng từ 2 đến 5h vào ban đêm thôi, cày pri chứ sao nữa

pro nào còn thức cho em hỏi phát nữa : để tránh tình trạng bị ban nick chính mất tiền khi nào đủ 3 $ trong nick chính em chỉ đăng nhập vào nick chính rút tiền chứ không làm việc được không ạ

pro nào còn thức cho em hỏi phát nữa : để tránh tình trạng bị ban nick chính mất tiền khi nào đủ 3 $ trong nick chính em chỉ đăng nhập vào nick chính rút tiền chứ không làm việc được không ạ
oke đúng rồi.

Hôm nay 4 load chậm lắm hả moi người.

mấy em pri 1 0 load ầm ầm kìa
GÕ nãy h 1 thằng đã lên 2 ..
qái lạ chả hiểu sao nữa =.=

tui tăng 1 phát từ 0 lên 8 nè

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:11 AM ----------

cho hỏi group đã đủ 6 acc thì có thể thay thế acc này bằng acc # vào đc ko vậy

tui tăng 1 phát từ 0 lên 8 nè

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:11 AM ----------

cho hỏi group đã đủ 6 acc thì có thể thay thế acc này bằng acc # vào đc ko vậy
Chắc chắn là ko dc bạn ah, cái code invite chỉ dùng dc 1 lần khi add vào thôi

9 không load nha bà con :))

thức trắng đêm test 3 con pri 3 cuối cùng đã thành pri 4 pó tay với ông pix :binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week