Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
show proof lên luôn đi bạn, để anh em biết đường mà cạp nữa nè :binhsua36:

Đây là toàn bộ group có 5id con , mình đem ra gõ thử nghiệm sau khi nghe tin nó rs tiền âm nhé

Và sự thật là mình log vào cả id chủ và 2 id con, mình ngồi gõ 1 chữ cho nhanh. không hiểu vì sao nó chỉ ban 1 id con vào ngày 24/5 và rs $ âm. Nghiêm túc nhé các bạn, ai có group mà bị âm thì mình khuyên các bạn nên danh ít thời gian, thay vi log toan bộ có thể cho 1-2 id kèm theo, mỗi ngày các bạn gõ ít thì nó rs cho. Lấy danh dự ra để khẳng định điều đó. Mình nghĩ group này trc sau gì cũng bỏ, nên thí nghiệm nhỏ cho vui. nhưng đúng thật. Còn group lớn hơn, nó ko rs mặc dù 1-2 mem vẫn gõ mỗi ngày.

Đây là toàn bộ group có 5id con , mình đem ra gõ thử nghiệm sau khi nghe tin nó rs tiền âm nhé

Và sự thật là mình log vào cả id chủ và 2 id con, mình ngồi gõ 1 chữ cho nhanh. không hiểu vì sao nó chỉ ban 1 id con vào ngày 24/5 và rs $ âm. Nghiêm túc nhé các bạn, ai có group mà bị âm thì mình khuyên các bạn nên danh ít thời gian, thay vi log toan bộ có thể cho 1-2 id kèm theo, mỗi ngày các bạn gõ ít thì nó rs cho. Lấy danh dự ra để khẳng định điều đó. Mình nghĩ group này trc sau gì cũng bỏ, nên thí nghiệm nhỏ cho vui. nhưng đúng thật. Còn group lớn hơn, nó ko rs mặc dù 1-2 mem vẫn gõ mỗi ngày.
thì hôm bữa nó reset tất cả về 0 hết rồi đó bạn ah phải kô hay là vụ này mới nữa :binhsua43:

thì hôm bữa nó reset tất cả về 0 hết rồi đó bạn ah phải kô hay là vụ này mới nữa :binhsua43:

Mới luôn bạn à .... này thì 20 characters

oh vậy để mai mình thử xem thế nào thansk ban nhé

Ok, bạn thử 1-2$ đi, 5id con bị ban hết 3id đợt ngày 13/3 , mình vứt luôn ko gõ trả nợ nó nữa. Gần đây có bạn up proof về việc nó rs $ âm . Mình vào làm thử, có nghĩa là nó muốn xác định group đó còn hoạt động đều hay không nó mới rs .

chọn chó mèo đúng và chính xác mà bị band 1 nick chon dung chó mèo mà nó báo là sai ra đi 1 acc cũ :binhsua32: am 2.5$

CẢNH BÁO:
Nếu trong quá trình làm việc, nếu bạn gặp trường hợp ra bảng chó mèo lặp lại 2-3 lần trong thời gian ngắn, thì phải lập tức pause lại và thoát ID gấp. Mình cũng gặp 2 lần trường hợp này vào hôm nay và hôm 23. Gần như có thể xác nhận là Pix thả chó mèo để ban (mình để ý kĩ và lựa chọn rất chính xác). Vừa rồi cũng gặp thêm 1 lần nữa, may mắn đã có kinh nghiệm nên out ngay. Vậy thông báo lun để các bạn đề phòng ku Pix. tránh bị lọt bẫy của nó ^^

CẢNH BÁO:
Nếu trong quá trình làm việc, nếu bạn gặp trường hợp ra bảng chó mèo lặp lại 2-3 lần trong thời gian ngắn, thì phải lập tức pause lại và thoát ID gấp. Mình cũng gặp 2 lần trường hợp này vào hôm nay và hôm 23. Gần như có thể xác nhận là Pix thả chó mèo để ban (mình để ý kĩ và lựa chọn rất chính xác). Vừa rồi cũng gặp thêm 1 lần nữa, may mắn đã có kinh nghiệm nên out ngay. Vậy thông báo lun để các bạn đề phòng ku Pix. tránh bị lọt bẫy của nó ^^
Chọn chính xác ko đó wing, mình chỉ gặp hiện tượng lặp lại khi mà chọn ko chính xác thôi .!:binhsua33:

:binhsua33: vào topic này toàn thấy thả chó mèo thôi không à - không biết là các bác lấy đâu ra nhiều group mà chiến vậy :binhsua37: chắc chỉ dư vài chục người :m020::m020: tình hình thả chó này chắc là mega chuẩn bị tiếp nhận lưong lớn ae pix đổ bộ sang rồi :m041:

Chọn chính xác ko đó wing, mình chỉ gặp hiện tượng lặp lại khi mà chọn ko chính xác thôi .!:binhsua33:

Chính xác 100% bác Bao ah. Vì mình đã bị ban trường hợp này 2 lần. Lần đầu vào hôm 23/5 và mới chiều nay. Lần đầu thì mình ko để ý, cứ tưởng gõ nhanh ko chính xác, vì chỉ bị ban 1 ID mà. Đến chiều nay lại gặp. Nó lặp lại bảng chó mèo 3 lần, gõ 1 xíu nữa nhìn lại thấy ID đó cứ bị lặp code là hiểu liền @@. Log acc chủ vào xem thì đúng là ăn ban. Vậy là đi @@. Mới vừa rồi lại gặp. Lần này có kn nên mình để ý chọn rất kĩ. Với lại ban đêm load ít ID nên thời gian nhiều mà. Z mà nó cũng lặp bảng chó mèo 3 lần. Đến lần thứ 3 thì pause lun. Xong chọn bảng chó mèo, tắt gấp. May mà nó chưa trừ 3$ :binhsua33:. Vậy nên đây cũng là 1 kn để mọi người để ý, cẩn thận ăn bom thằng Pix :binhsua35:

Chính xác 100% bác Bao ah. Vì mình đã bị ban trường hợp này 2 lần. Lần đầu vào hôm 23/5 và mới chiều nay. Lần đầu thì mình ko để ý, cứ tưởng gõ nhanh ko chính xác, vì chỉ bị ban 1 ID mà. Đến chiều nay lại gặp. Nó lặp lại bảng chó mèo 3 lần, gõ 1 xíu nữa nhìn lại thấy ID đó cứ bị lặp code là hiểu liền @@. Log acc chủ vào xem thì đúng là ăn ban. Vậy là đi @@. Mới vừa rồi lại gặp. Lần này có kn nên mình để ý chọn rất kĩ. Với lại ban đêm load ít ID nên thời gian nhiều mà. Z mà nó cũng lặp bảng chó mèo 3 lần. Đến lần thứ 3 thì pause lun. Xong chọn bảng chó mèo, tắt gấp. May mà nó chưa trừ 3$ :binhsua33:. Vậy nên đây cũng là 1 kn để mọi người để ý, cẩn thận ăn bom thằng Pix :binhsua35:

Okie Wing, túm lại là chọn xong bảng 2 là pause và out soft or đợi nó hiện lần 3 chọn xong rùi mới pause hay click close soft luôn ngay khi nhìn thấy nó lặp lần 3 :binhsua33:

CẢNH BÁO:
mình vừa bị lặp bảng mèo giống nhau 3 lần mặc dù đã chọn rất đúng và chính xác vì khung mèo bị lặp lại đó hiện hình rất rõ chó và mèo không thể vì mình chọn sai mà nó lặp được,chỉ có thể là thằng pix gài bẫy để ban thôi:((,đã pause và out gấp nhưng không biết số phận thế nào rồi đây chưa dám vào id chủ xem nữa:((

Okie Wing, túm lại là chọn xong bảng 2 là pause và out soft or đợi nó hiện lần 3 chọn xong rùi mới pause hay click close soft luôn ngay khi nhìn thấy nó lặp lần 3 :binhsua33:

Hix cái này liên quan đến vấn đề ban ID nên ko thể nói chắc đc. Vì để bik chắc thì có khi phải bị ban thêm vài lần nữa :binhsua35:.Với 2 lần trước bị ban cùng nguyên nhân, thì sau khi lặp 3 lần bản chó mèo, ID vẫn load vài code thì bắt đầu bị lặp code, tức là đã bị ban. Vừa rồi mình để test thử, lúc nó lặp đến lần 3 (bảng chó mèo giống nhau) thì mới pause soft, chọn xong bản chó mèo, xử lí hết code thừa, rồi out. Làm vậy cũng chưa thấy bị ban. Tuy nhiên để an toàn thì thấy lặp (2 lần giống nhau liên tiếp) là nên pause ngay, giải lao tí. An toàn giờ là trên hết ^^

bây h chọn chó mèo sai đâu bị lặp lại bảng chó mèo cũ đâu nhỉ, mình chọn sai toàn ra bảng mới thôi ( đã test nhiều lần rồi )

bây h chọn chó mèo sai đâu bị lặp lại bảng chó mèo cũ đâu nhỉ, mình chọn sai toàn ra bảng mới thôi ( đã test nhiều lần rồi )

Vấn đề là chọn đúng thì nó lặp lại mới đáng nói, chứ chọn sai thì đương nhiên nó cho bản khác rồi. ý mình nói ở đây là khi gặp trường hợp thấy bảng chó mèo lặp lại thì nên out gấp

tối qua 3 bảng chó mèo liên tiếp chọn đúng mèo bị ban nè ở đó mà test

mấy hôm nay sóng yên biển lặng, mọi người làm ăn tốt nhỉ, chúc mừng anh em hội pix nào :m131::m131:

túm lại là chọn xong bảng 2 là pause và out soft or đợi nó hiện lần 3 chọn xong rùi mới pause hay click close soft luôn ngay khi nhìn thấy nó lặp lần 3
ông thấy 1 lần mà nó gửi hình dấu chéo thì chọn đai rồi gửi chắc chắn vài s sau nó gửi tắm hình chéo đỏ nửa thì ông cứ chợn đại lun rồi gửi sao đó pause toàn bộ out soft ko sao đâu xuiu lắm mới gặp chéo đỏ have fun. :>

proof mới , ban vì gõ 1 chữ , ko có j phải bàn :D gr này em cho thằng bạn em , ban đúp rất nhìu id, nhìn sơ qua thì thấy double con +35 , 82 , 83 , 87 ; chắc còn nhìu nữa nhưng lười nhìn quá :))

proof mới , ban vì gõ 1 chữ , ko có j phải bàn :D gr này em cho thằng bạn em , ban đúp rất nhìu id, nhìn sơ qua thì thấy double con +35 , 82 , 83 , 87 ; chắc còn nhìu nữa nhưng lười nhìn quá :))

Hic, sau mấy ngày bình yên giờ lại có bão rồi

bác có nhiều bạn lắm đó,wa topic update load mà xem,gõ cùng thời điểm với bác toàn speed khủng,họ ngại show proof ban thôi

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

Hic, sau mấy ngày bình yên giờ lại có bão rồi
không bao giờ là bình yên nếu cứ gõ cheat.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week