Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
bác có nhiều bạn lắm đó,wa topic update load mà xem,gõ cùng thời điểm với bác toàn speed khủng,họ ngại show proof ban thôi

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

không bao giờ là bình yên nếu cứ gõ cheat.
Band thì band chứ sợ gì, band thì ta lại chiến cái khác, việc gì phải xoắn :binhsua30:

Band thì band chứ sợ gì, band thì ta lại chiến cái khác, việc gì phải xoắn :binhsua30:
ai không sợ chứ em sợ ăn ban lắm,gõ công cốc tiếc điên

proof mới , ban vì gõ 1 chữ , ko có j phải bàn :D gr này em cho thằng bạn em , ban đúp rất nhìu id, nhìn sơ qua thì thấy double con +35 , 82 , 83 , 87 ; chắc còn nhìu nữa nhưng lười nhìn quá :))

hồi sáng bác vừa nói giờ lên dĩa liền :binhsua37:

proof mới , ban vì gõ 1 chữ , ko có j phải bàn :D gr này em cho thằng bạn em , ban đúp rất nhìu id, nhìn sơ qua thì thấy double con +35 , 82 , 83 , 87 ; chắc còn nhìu nữa nhưng lười nhìn quá :))

Tiếc group nhỉ...gõ 1 chữ chi cho đời thêm khổ...chiến thuật "cái nào đáng 1 chữ thì gõ 1 chữ cái nào đáng 2 chữ thì gõ 2 chữ"...cả tháng nay chưa bị ban cái noà...ai gặp cái nào cũng phan 1 chứ hết thì dính chưởng rùi...:binhsua44:

Tiếc group nhỉ...gõ 1 chữ chi cho đời thêm khổ...chiến thuật "cái nào đáng 1 chữ thì gõ 1 chữ cái nào đáng 2 chữ thì gõ 2 chữ"...cả tháng nay chưa bị ban cái noà...ai gặp cái nào cũng phan 1 chứ hết thì dính chưởng rùi...:binhsua44:
nghe bác này bán nhà,mình bị ban 2 group vì gõ theo chiến thuật "cái nào đáng 1 chữ thì gõ 1 chữ cái nào đáng 2 chữ thì gõ 2 chữ" rồi,đã đàng hoàng thì đàng hoàng cho trót nha các bạn gõ 1 chữ rưỡi bị ban uổng công sức lắm,cuối cùng vẫn bị ban

xì 1-2 1-2 gì nó cũng ban hết,nó là dân kinh doanh mà,nhưng thằng này kinh doanh kiểu gian lận thì nó ban sạch từ từ thôi

CẢNH BÁO:
Nếu trong quá trình làm việc, nếu bạn gặp trường hợp ra bảng chó mèo lặp lại 2-3 lần trong thời gian ngắn, thì phải lập tức pause lại và thoát ID gấp. Mình cũng gặp 2 lần trường hợp này vào hôm nay và hôm 23. Gần như có thể xác nhận là Pix thả chó mèo để ban (mình để ý kĩ và lựa chọn rất chính xác). Vừa rồi cũng gặp thêm 1 lần nữa, may mắn đã có kinh nghiệm nên out ngay. Vậy thông báo lun để các bạn đề phòng ku Pix. tránh bị lọt bẫy của nó ^^
Xác nhận cái này !
trước cũng bị vậy , bảng chó mèo hiện ra , mình chọn đúng vậy mà nó hiện thêm 2 lần nửa ! nhìn kỉ lắm rồi , bảng chó mèo mà lặp lần 2 là mình cẩn thận lắm !
may mà lần thứ 3 mình out liền !
up lên cho mấy bạn cảnh giác !

hôm nay nhìn bên topic update tình hình load thấy ai cũng sp ~ 30-35 hết :m131:

có lẽ topic này sắp hót đây :D

hôm nay nhìn bên topic update tình hình load thấy ai cũng sp ~ 30-35 hết :m131:

có lẽ topic này sắp hót đây :D

đồng quan điểm với bác tui thì dậm chân tại chỗ tốc 22 23 là được rồi :binhsua37:

Mình thì gõ 2 chữ lâu lâu thấy cái hình 2 chữ có 1 chữ k rõ thì đành gõ chữ còn lại, nói nôn na là 2 chữ rõ ràng, gõ hết là ok. lâu lâu cứ xen kẽ 1 chữ cho nó oai tầm 50 hình gì đó là được.

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Nhge nói mèo chó, hôm bữa có hình cả mèo và chó thì chọn mèo hay chó z ợ :binhsua43:

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

Bác nào bị banned thì do tốc gõ cao quá tầm 30wpm trở lên là k thể kiểm soát được codes đã gõ... cái tốc đấy mà k để ý thì có những từ tiếng anh thiếu, hay dư, hay sai ký tự thì rất là nhiều.

Mình thì gõ 2 chữ lâu lâu thấy cái hình 2 chữ có 1 chữ k rõ thì đành gõ chữ còn lại, nói nôn na là 2 chữ rõ ràng, gõ hết là ok. lâu lâu cứ xen kẽ 1 chữ cho nó oai tầm 50 hình gì đó là được.

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Nhge nói mèo chó, hôm bữa có hình cả mèo và chó thì chọn mèo hay chó z ợ :binhsua43:

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

Bác nào bị banned thì do tốc gõ cao quá tầm 30wpm trở lên là k thể kiểm soát được codes đã gõ... cái tốc đấy mà k để ý thì có những từ tiếng anh thiếu, hay dư, hay sai ký tự thì rất là nhiều.

chọn mà thấy lặp lại 2 lần giống nhau là pause lại và out liền nhé còn gõ tốc 30 thìcode vẫn nhập bt có sao đâu bác bạn tui tốc 28 29 gõ đàng quàng có sao đâu

pro thì tốc nhanh cũng vẫn chính xác thôi. mình gõ bt sp22-23 cũng ko có khi nào nhìn lại code đã gõ nữa mà :)) còn khi lên 24-25 thì khỏi nói. enter cho lẹ :))

Đang ở đâu đó truongduy911,lan man quan speed ra đảo lúc nào ko hay đó nhé :binhsua39:

anh em làm soft XD nên chú ý cái tick ID dưới 3k và ID trên 3k . hôm nay vì quên 1 ID trên 3k mình k đánh dấu mà bị lặp 3 lần tam giác , bị ban mất 1 ID , cũng may là gõ lúc nó rs xong xuôi hết rồi

1 group vĩng viễn ra đi. mịa nó thằng pix khốn nạn còn mỗi grroup nó banned mất tiêu. :binhsua36:Untitled.jpgbann.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week