Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
bồ gõ 1 chữ hả, tại thấy ban nguyên group thế kia mừ. chia buồn nhé. chấp nhận thuơng đau thôi.

cái này là tội nặng lắm nè tui nói thiệt nếu mà lặp code thì chỉ 1 ID đó bị thui . chứ lặp code mà ban hết nguyên group thì chặt cái đầu tui . tui bị rồi .
hôm nay load chán wa`' 12 acc mà sp có 15 . cho hỏi cái tui add trùng ID ko biết tội có nặng lắm ko ta :binhsua146::binhsua146::binhsua146: nhiều lúc ko đễ ý

cái này là tội nặng lắm nè tui nói thiệt nếu mà lặp code thì chỉ 1 ID đó bị thui . chứ lặp code mà ban hết nguyên group thì chặt cái đầu tui . tui bị rồi .
hôm nay load chán wa`' 12 acc mà sp có 15 . cho hỏi cái tui add trùng ID ko biết tội có nặng lắm ko ta :binhsua146::binhsua146::binhsua146: nhiều lúc ko đễ ý

Log trùng ID thì tội vừa vừa bạn ah. tui cũng nhiều lần log, trước đây thì loading hết các cột ID đó, bây giờ thì thay phiên nhau load mới ghê. mà nói chung là chưa bị baned =))

thế thì chạt đầu đi. có hum tui bị log 12 acc, cả 12 acc đó đều lặp 1 code, bay tât cả 12 acc cùng 1 group đó.

bay lun cả group -30$ j đó, ko mún xem j hết, banned thì banne mà ai bị banned thừ vào lại group xem ná minh xem lại mấy group -$ hum trước chính xác là - tầm -18$, nhưng nó về 0, nhưng gõ dc 2,5 $ thì lại bỗng dưng xuống còn 0,9 j đó, hum nay hết group lại gõ lên đủ 3$ nếu pay bt thì lại chiến tốt. ho ho giờ hóng thui xem nó pay hok.

bay lun cả group -30$ j đó, ko mún xem j hết, banned thì banne mà ai bị banned thừ vào lại group xem ná minh xem lại mấy group -$ hum trước chính xác là - tầm -18$, nhưng nó về 0, nhưng gõ dc 2,5 $ thì lại bỗng dưng xuống còn 0,9 j đó, hum nay hết group lại gõ lên đủ 3$ nếu pay bt thì lại chiến tốt. ho ho giờ hóng thui xem nó pay hok.
gõ acc con đã ban hả ?

gõ acc con đã ban hả ?

ban rồi sao mà gõ, gõ id chưa ban, gr âm tiền đáng lẽ bỏ mà giờ nó reset về 0 nên gõ, ai ngờ pix nó dụ kị thế để -$ tiếp.:binhsua37:
thua to.

Không sao đâu, tui có 1 GR nó band 2id, bị âm mất 3,7 $, hôm trước nó reset về 0 , mang ra chiến tiếp nó vẫn pay bình thường, làm được mấy hôm rồi không vấn đề gì

ban rồi sao mà gõ, gõ id chưa ban, gr âm tiền đáng lẽ bỏ mà giờ nó reset về 0 nên gõ, ai ngờ pix nó dụ kị thế để -$ tiếp.:binhsua37:
thua to.
bạn đó nói bay luôn cả group mừ yenly :D

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

sr nhầm , 2gr khác nhau , đọc ko kĩ :p

bay grroup là grroup khác, còn group gõ chừ nợ thì banned 4 acc. còn 6 cái nữa vẫn chiến tốt, hum nay mà dc pay thi vẫn gõ nhiệt tình, nhẽ ra là bị âm 12$. hê hê cũng nhầm theo ko đọc kỹ, vừa xem có nhiêu group về 0 nhưng toàn bị banned hết group. còn mỗi 1 cái :((
bạn đó nói bay luôn cả group mừ yenly :D

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

sr nhầm , 2gr khác nhau , đọc ko kĩ :p

Last edited by a moderator:

:binhsua29: :binhsua29: lâu rồi mới chơi 1 chữ lại
kiểu này ko ăn thua, lại làm ăn lương thiện thôi hic hic

thế thì chạt đầu đi. có hum tui bị log 12 acc, cả 12 acc đó đều lặp 1 code, bay tât cả 12 acc cùng 1 group đó.

chết cha bị chặt đầu rồi huhhu. chém gió kinh thật ta thấy nó lặp vài lần là pause out soft là ko sao đâu chắc đễ gỏ lun nè . nếu lặp 1 ,2 lần thì lần sau ấn ESC cho an toàn . ^^!

View attachment 11787View attachment 11788

:binhsua29: :binhsua29: lâu rồi mới chơi 1 chữ lại
kiểu này ko ăn thua, lại làm ăn lương thiện thôi hic hic

CHIA BUỒN VỚI BÁC SỢ WAS NGHỈ THÔI :binhsua37:

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

MÀ SAO KÔ CÓ POOF NGÀY VẬY BÁC:binhsua32:

CHIA BUỒN VỚI BÁC SỢ WAS NGHỈ THÔI :binhsua37:

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

MÀ SAO KÔ CÓ POOF NGÀY VẬY BÁC:binhsua32:

này thì proof ngày

ôi lại nóng lên nửa rồi sao :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member