Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
chưa qua nổi 1 ngày. sao đen vậy trời

đó e bảo mà:))......ai bảo anh chi em úp hình lên rồi a còn úp ké bảo ngày hôm nay anh có hình đó giờ có rồi đó :binhsua15:

đó e bảo mà:))......ai bảo anh chi em úp hình lên rồi a còn úp ké bảo ngày hôm nay anh có hình đó giờ có rồi đó :binhsua15:

chắc sáng nay chưa đánh răng.
lại đúng group cấp cho 1 mem mới xin nữa chứ . hic

đang gõ thì tất cả lặp 1 code. pause lại rồi esc hết. cứ tưởng soft bác đức có vấn đề
1 lúc sau log lại bị vậy. kết quả đây
ở ngoài nó ghi ban có 2 mà ở trong gr nó ban tận 4. thế giờ tính theo 2 hay 4 vậy, kỳ này chắc lại nghỉ cạp tiếp thôi ... :))

Last edited by a moderator:
đang gõ thì tất cả lặp 1 code. pause lại rồi esc hết. cứ tưởng soft bác đức có vấn đề
ở ngoài nó ghi ban có 2 mà ở trong gr nó ban tận 4. thế giờ tính theo 2 hay 4 vậy, kỳ này chắc lại nghỉ cạp tiếp thôi ... :))
View attachment 12586View attachment 12583

giống mình thôi chắc hôm nay anh em bị nhiều đây

chắc sáng nay chưa đánh răng.
lại đúng group cấp cho 1 mem mới xin nữa chứ . hic

:| mem nào thế kenyu , gõ sai rule à mà ban cả Gr thế kia :|

đau khổ thế
hết HYIP đến pix
làm ơn mắc oán

Chia buồn nhé !!! Thôi cố gắng làm là lại kiếm lại được mà ^^!!!

thế mà gặp trường hợp lặp code kiểu này thì xử lý ntn để không bị ban đây, mọi người chỉ giúp t với :binhsua04:. toàn die vì thiếu hiểu biết :binhsua10:

thế mà gặp trường hợp lặp code kiểu này thì xử lý ntn để không bị ban đây, mọi người chỉ giúp t với :binhsua04:. toàn die vì thiếu hiểu biết :binhsua10:

lặp code 3 lần thì lo bấm out cho rồi,,chắc giảm thỉu được ban chứ chưa biết có ko ban ko

Hixhix thấy mấy bác bane không em ko dám gõ lun mới oder 10$ về chắc đợi nó về rùi mới dám gõ tiếp hixhix

nếu type bị lặp hoặc do gì đó, thì gửi thư bảo nó unban, nó nhiệt tình lắm, h ko như trước, khá là nhiệt tình, nhưng nếu cheat mà ban, thì đừng có hăng máu gửi nha, nó gửi lại chửi đó, bữa bị 1 lần, ăn quen, hihi, có khi nó bực, way lại fang luôn cả group đó

đừng có bảo e dùng soft nữa nha, bảo e gõ web, web lag, e ăn ban, bảo gõ soft thì nó cũng chửi, mấy thằng ad này siêng reply mail chửi lại lắm

khi chiều liêu ăn nhiều gõ 1 chữ tren tổng 1/3 số code lên được speed 33.4 tối ni nghi nghi vào xem thế là ăn ban rồi.:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

ah cái ngày bị sút đó hả anh......:binhsua03: dễ mà e vào log G bỏ =))......reg Invi cho nó ban 1 phát là có ngay....kaka
làm cái cắt đc hình như anh tomcoi nhỉ....??? em nhéc 2 tấm hình vào 1 chỗ e ngồi nghịch cả tiếng chẳng sửa đc cứ chê lẫn nhau thôi

vậy là em chém rồi vì kô có poof ngày làm anh em lung lay bác bao đâu vào cẩu đầu trảm em nó kìa :binhsua07:

vậy là em chém rồi vì kô có poof ngày làm anh em lung lay bác bao đâu vào cẩu đầu trảm em nó kìa :binhsua07:
thôi đừng chọc nhau nữa =))
vào xem thấy ban tùm lum.chưa xem ko biết mình có bị dính cái nào ko ,haizzzz,run run

thôi đừng chọc nhau nữa =))
vào xem thấy ban tùm lum.chưa xem ko biết mình có bị dính cái nào ko ,haizzzz,run run

gõ mấy bữa nay speed lẹt dẹt 24 23 có khi lên 25 chưa sao vẫn gõ tiếp vì kô sợ gì hết cây ngay kô sợ chết đứng heee :binhsua07:

gõ mấy bữa nay speed lẹt dẹt 24 23 có khi lên 25 chưa sao vẫn gõ tiếp vì kô sợ gì hết cây ngay kô sợ chết đứng heee :binhsua07:

Bữa nay cây ngay toàn bị cưa ngang hết à. éo có cơ hội chết đứng đâu máowe. Pix tình cờ sờ vào ai thì bác ấy ra đi thôi. chứ thật ra nó muốn ban thì thiếu gì cách tìm lỗi.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week