Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
ai thường xuyên làm cho em nó thì em nó rộng lượng lắm ít bị này nọ . .từ năm ngoái đến năm nay mới đi 1 em ID cũ >.<! .

bác bị khi nòa thì cho poof lên nhé chứ top pic này cho nó chìm để anh em yên tâm mà cạp chứ nó nổi lên anh em lo lắm :binhsua32:

Cac bac cho hoi xiu thoi, khong biet la go 1 Code co bi pham luat cua pix lieu co bi ban k nhi ?

bác này muốn ra đảo ngồi ah hỏi 1 câu hay thật bác gõ đi rồi biết để topic chìm cho bác con làm ăn nữa

Đá lên nè topic vào lãng quên rồi..........

mấy ông bên topic úp tình hình bảo bị ban vào cho xin 500 hình chụp cái ảnh code luôn nha :D

mấy ông bên topic úp tình hình bảo bị ban vào cho xin 500 hình chụp cái ảnh code luôn nha :D[/QUOTE]

em đừng làm a đau tim chứ e :(

Đá lên nè topic vào lãng quên rồi..........

mấy ông bên topic úp tình hình bảo bị ban vào cho xin 500 hình chụp cái ảnh code luôn nha :D
e spam dữ quá coi chừng hóng mát nhé mới co 1 tháng mà gần 1k2 post :D

e spam dữ quá coi chừng hóng mát nhé mới co 1 tháng mà gần 1k2 post :D

trùi ui....anh nài giỏi TA qua......đọc sao cái nick mới reg 1 thágg thế :binhsua31:
cái topic này chìm bên #3 chẳng ai đào lên.....cứ vào topic úp tình hình bảo là bị ban bị ban
nên ik tìm topic này đá lên để mấy ông ý vào úp hình xem thế nào ....... mà đá lên rồi chẳng ma nào vào úp hình hài ko bik có chém hay k đây

trùi ui....anh nài giỏi TA qua......đọc sao cái nick mới reg 1 thágg thế :binhsua31:
cái topic này chìm bên #3 chẳng ai đào lên.....cứ vào topic úp tình hình bảo là bị ban bị ban
nên ik tìm topic này đá lên để mấy ông ý vào úp hình xem thế nào ....... mà đá lên rồi chẳng ma nào vào úp hình hài ko bik có chém hay k đây

bà con ở đây đau trong lặng câm đó em,hẻm nói thành lời nên hẻm có up hahaha

bà con ở đây đau trong lặng câm đó em,hẻm nói thành lời nên hẻm có up hahaha

:binhsua29:thế mà bên topic úp tình hình load......... 3 4ng bảo bị ban 1 2 ID :(.....kêu wa đây úp tấm ảnh để xem lý do thì chẳng thấy ma nào cả :binhsua45:thôi cạp tiếp.....ngày nay ngủ như he0 luôn 8h mới dậy :binhsua28:

luke , kid và có yenly nữa, bị ban bữa h nhưng toàn siêng cạp mà lười úp ... hình nên ngậm hột thị. h ban như cơm bữa, nên cũng ko hào hứng mà post, với lại, đang có chiêu ban mới, mà lạ là ko ai úp, nên cũng ko hào hứng :binhsua38:

luke , kid và có yenly nữa, bị ban bữa h nhưng toàn siêng cạp mà lười úp ... hình nên ngậm hột thị. h ban như cơm bữa, nên cũng ko hào hứng mà post, với lại, đang có chiêu ban mới, mà lạ là ko ai úp, nên cũng ko hào hứng :binhsua38:
lười up thì có, còn siêng cap thì miễn cho.
up lên rồi đòi này đòi nọ, rồi bảo tại gõ thế này thế kia nên mới bị.
chia bùn thì ít mà ném đá thì nhiều, muốn cảnh báo cũng ko dc. thôi ai ban đấy biết.:binhsua29:

:)) a reg hơn em đúng 1 năm mà vẫn senior trong khi em pro rồi, đủ biết trình độ chém gió e kinh khủng thế nào rồi :binhsua122:

chiêu ban mới là chiêu ban gì :binhsua32:

http://

Topic bị lãng quên lâu quá rồi:(

cái này chắc lâu lắm rùi đây
đợi vài ngày nữa sẽ up hàng mới lên cho xem :D

hàng mới đó bị lúc 4h30 đó......mà chụp hình lại vào trang up hình chẳng thấy chỗ up ...... ngồi phá 1 lúc mới bik Trình Duyệt web bị lỗi thiếu ứng dụng mới dow lại nên mới úp đc hình =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week