Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
hình như id bị ban chiều nay nó ghi là banned by admin thì phải. hồi nãy có 1 bạn mượn gr của mình cũng thông báo thế, mà ko may mắn dc như các bạn được refund $.

đúng rồi đó bạn mình cung bị do admin :binhsua36:

hix , khi nãy ẩu, log id chủ group vào gõ, goc 1 tí thì gặp mèo chó mà tam giác đỏ.dính ngay cái id chủ đó. giờ out soft log vào web kiểm tra thì nó sorry try again latter cả buổi rồi, latter cái khỉ gì mà gần 20 phút . có ai bị thế chưa, nó ban id chủ group thì em nhảy hủ nước cơm mà tự vẫn. mem gõ tùm lum $ trong đó rồi.

Tin mình đi sorry try login to later thì cứ yên tâm đi há ko việc gì đâu

Tin mình đi sorry try login to later thì cứ yên tâm đi há ko việc gì đâu
behu bị 1 chùm id con cũ , vì để lâu ko nhớ pass nên forgot pass , nó có gửi pass về nhưng login = pass đó hoài ko dc , th pix nhìu chuyện lạ lắm bà con ah

behu bị 1 chùm id con cũ , vì để lâu ko nhớ pass nên forgot pass , nó có gửi pass về nhưng login = pass đó hoài ko dc , th pix nhìu chuyện lạ lắm bà con ah
vậy nó đẩy đưa chúng ta về giá 0.5$ rùi

Ụa mọi ng bị ban là zo 1 chữ hay lệch Code....Em gõ 1 chữ từ đêm wa =)) đến 7h sáng ngủ đến giờ $ chưa về =)) Nguy quá =))

Chọn chó mèo mà gặp tam giác nên chọn ẩu.... nó ban đó Heo, anh thì chưa bị . Khi nãy log id chủ vào gõ. giờ đang lo nè.

có ai bị band nữa kô sao tám lung tung ở đây vậy :binhsua36:

tui nghỉ là do lặp code ko biết có còn đánh nửa ko :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
ko tiếc 3$ nhưng mất 1 ID cũ rồi . nó cố tình gửi code lặp đến ID cũ đễ rồi banned thủ đoạn bỉ ổi thiệt
[url=http://www.upanh.com/untitled20_upanh/v/3rec5uaqfes.htm][/URL]
Vậy là sắp tới thời kỳ kolo2 rùi , ban hết thì rate 0.5 còn thua cả kolo nữa chứ,,,bóc lột có đầu óc kinh doanh giỏi thật đó

Vậy là sắp tới thời kỳ kolo2 rùi , ban hết thì rate 0.5 còn thua cả kolo nữa chứ,,,bóc lột có đầu óc kinh doanh giỏi thật đó

nó band hết thì sẽ kô ai gõ cho nó nữa tui nghĩ giá 0.5 thì sẽ ít người gõ nó sẽ kô đủ hàng để cung cấp cho đối tác :binhsua36: tui nghi do soft đó

Ko bị ban mà có cái này vui lắm nè, thằng pix dạo này khùng hết nói nổi :binhsua33:

chùm id con cũ bị ban zô zòm thử con nào nó còn sống ko ấy mà =))=>ko vào được
tình hình bà con có ai bị ban trong ngày hôm nay ko?

tui nghỉ là do lặp code ko biết có còn đánh nửa ko :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
ko tiếc 3$ nhưng mất 1 ID cũ rồi . nó cố tình gửi code lặp đến ID cũ đễ rồi banned thủ đoạn bỉ ổi thiệt
mới bị tức thì đó hả bạn chời ơi sao mà run quá đang làm nhưng ko thấy code lặp
bạn xài soft bản ngày mấy vậy?

Ko bị ban mà có cái này vui lắm nè, thằng pix dạo này khùng hết nói nổi :binhsua33:

là sao thế cậu ko hỉu , 1$ có thể order hả ? minpay 1$ ?

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

co 4 $ bi band 3 usd con 1 usd no pay chu cai gi hoi truoc cung bi 1 lan no pay 2 usd
bạn đó nói ko bị ban mà ?

chùm id con cũ bị ban zô zòm thử con nào nó còn sống ko ấy mà =))=>ko vào được
tình hình bà con có ai bị ban trong ngày hôm nay ko?
rảnh rảnh dzục cái id + mail cho ox , ox forgot rồi login thử coi có hên vào dc ko :m158:

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

nhin thay cai chu dai dai hon bt bi che mo` o duoi cai pay 1$ khong
ủa vậy nói xạo hả :m187:

Ngày nào cũng banned thế! Mềnh cũng có! Ngày nào ngủ dậy cũng có 1-2 em dính! :binhsua12::binhsua12:! Mà toàn ID cũ mới đau~ :binhsua45:

rảnh rảnh dzục cái id + mail cho ox , ox forgot rồi login thử coi có hên vào dc ko :m158:

pix nó đã có ý tiêu diệt triệt để thì kiểu gì nó cũng làm nên thôi ko đối đầu với nó nữa,có forgot pass mail chục lần log vào cũng ko được chồng ơi :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week