update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Ta còn 1 Group 52 ID + 42 slot (chưa kể 23 id bị dismiss) đc tạo từ hồi tháng 8. Group này có đc xem là group khủng lão làng còn sót lại ko đây :binhsua08:

Ta còn 1 Group 52 ID + 42 slot (chưa kể 23 id bị dismiss) đc tạo từ hồi tháng 8. Group này có đc xem là group khủng lão làng còn sót lại ko đây :binhsua08:

Group đấy thì khủng rồi :D
Mình cũng còn 1 group 31 ID +13 slot (25 ID bị dismiss) vẫn luồn lách sống tạm qua ngày :))

Ta cũng còn 1 G id khoảng 80 , inv khoảng 30 nhưng mà đợt trước bị ban 5 em giờ G đó -12$ + với đợt ban earned 0$ vài con giờ G đó tan tành , hic :( :binhsua16:

Ta cũng còn 1 G id khoảng 80 , inv khoảng 30 nhưng mà đợt trước bị ban 5 em giờ G đó -12$ + với đợt ban earned 0$ vài con giờ G đó tan tành , hic :( :binhsua16:

Bác Bao cẩn thận... group bị banned của behu là 83 ids + 41 invite đó... chắc giờ chuẩn bị nó càn quét group lớn đó... ;)) ;)) ;))

đến h khoe hàng rồi hẻ , để ráng dồn 1 group 100 id + 100invite rùi show mí dc

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

vậy cũng đem phe
có hâm mới cày trả nợ 12$ đó pánh Bao , dzục ra đường đi

p/s : ngồi hóng proof ban 6/4 , há há

Bác Bao cẩn thận... group bị banned của behu là 83 ids + 41 invite đó... chắc giờ chuẩn bị nó càn quét group lớn đó... ;)) ;)) ;))

đến h khoe hàng rồi hẻ , để ráng dồn 1 group 100 id + 100invite rùi show mí dc

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

vậy cũng đem phe
có hâm mới cày trả nợ 12$ đó pánh Bao , dzục ra đường đi

p/s : ngồi hóng proof ban 6/4 , há há

Cho nó ra đường lâu rùi, rảnh sao trả nợ thèn PIX, cho nó ăn ko à :binhsua08:

giờ mà có 100G 5ID thì chiến vs thằng pix khô máu luôn.G bây giờ ko còn khái niệm nhiều hay ít ID nữa mà là có mấy G ;)). còn 2 G 10ID vs 5Id . mỗi lần gõ chỉ dám gõ 1G

m có 4gr, lâu nay gõ có 2, h thì gõ 1. id trên 3k vô hiệu lực vào ban ngày. Chả xơ múi gì đc;)). Kiểm tra vẫn chưa bị sao cả:))

để dành sẵn vài $ phòng trưồng hợp ban sạch group thì đi mua về gõ, cứ như nhà trong diện chờ giải tỏa í ,, haii..zz :binhsua17:

và sau 1 ngày vừa dứt. lời còn chưa thông, rượu nồng còn chưa tỏa , đã ban ...

quả ban đầu tiên trong sự nghiệp, chắc do lịch sử đã nhúng chàm nên bị ban ....

và sau 1 ngày vừa dứt. lời còn chưa thông, rượu nồng còn chưa tỏa , đã ban ...

quả ban đầu tiên trong sự nghiệp, chắc do lịch sử đã nhúng chàm nên bị ban ....
tính vào gõ , thấy kid iu bị :(( ngồi chơi típ

tính vào gõ , thấy kid iu bị :(( ngồi chơi típ

tình hình là đang đánh pị pan , nhìn 24. .... đúng hem, hic, 9id , gõ gần 3$ min pay thì ban 9, trừ 27 chíu cố còn 24, pipi group

nhìn e lần cuối uống nước suối ra đi ....:binhsua07:

tình hình là đang đánh pị pan , nhìn 24. .... đúng hem, hic, 9id , gõ gần 3$ min pay thì ban 9, trừ 27 chíu cố còn 24, pipi group

nhìn e lần cuối uống nước suối ra đi ....:binhsua07:

bữa h tui cũng bị mấy cái group 7-8 id đang gõ gần 3$ thì loading , ban
tạm biệt group tạm biệt lun tiền gõ :binhsua43:

kid %& ox iu:bé hư em toàn bị ban khi tiền đã về=))=)) hôm qua cũng vậy,về $ xong,lấy ra gõ thì bị ban :))

Lật Nắp Quan Tài === Hôn Pix Lần Cuối === Đưa Pix Về Chín Suối :binhsua16:

kid %& ox iu:bé hư em toàn bị ban khi tiền đã về=))=)) hôm qua cũng vậy,về $ xong,lấy ra gõ thì bị ban :))

behu dạo này ít online nha... phải chăng nàng đã sợ te rầu... cầu trời pix đừng ben ben behu của ta nẫu... ;)) ;)) ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week