update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
và sau 1 ngày vừa dứt. lời còn chưa thông, rượu nồng còn chưa tỏa , đã ban ...

quả ban đầu tiên trong sự nghiệp, chắc do lịch sử đã nhúng chàm nên bị ban ....

chia buồn cùng gia quyến kid_ch0c0latte

Ôi... buồn quá... mới mượn được của má mỳ yenly 1 group và mua group của chị N để cạp... thì đúng 1h30 trưa hôm nay pix nó cho ta đi sạch luôn rồi... sorry má mỳ yenly nhiều nha... buồn quá hok muốn up lên luôn... thôi... ta đành bỏ nghề cạp từ đây... mọi người ở lại mạnh giỏi nhé... :binhsua43::binhsua43:

p/s: má mỳ yenly vào rảnh rảnh thì up cái group bị banned lên giúp tui nhé... tui buồn quá hết muốn up luôn rồi... thanks yenly nhiều
:(( :((

Te chính thức bỏ nghề cạp... sau này khả quan hơn rồi tính sau... anh em ở lại làm ăn may mắn và tốt nhé... :binhsua43::binhsua43:

Last edited by a moderator:
Ôi... buồn quá... mới mượn được của má mỳ yenly 1 group và mua group của chị N để cạp... thì đúng 1h30 trưa hôm nay pix nó cho ta đi sạch luôn rồi... sorry má mỳ yenly nhiều nha... buồn quá hok muốn up lên luôn... thôi... ta đành bỏ nghề cạp từ đây... mọi người ở lại mạnh giỏi nhé... :binhsua43::binhsua43:

p/s: má mỳ yenly vào rảnh rảnh thì up cái group bị banned lên giúp tui nhé... tui buồn quá hết muốn up luôn rồi... thanks yenly nhiều

Te chính thức bỏ nghề cạp... sau này khả quan hơn rồi tính sau... anh em ở lại làm ăn may mắn và tốt nhé... :binhsua43::binhsua43:

Bên megatyper vẫn còn đất làm ăn mà, bỏ pix chứ bỏ cạp luôn à hiepsi.

mua group rate 1$ ko này ta còn 30 group :D mỗi group 3-5 id rate 1$ :D

mua group rate 1$ ko này ta còn 30 group :D mỗi group 3-5 id rate 1$ :D

hi... cảm ơn inox... te tạm thời bỏ nghề cạp một thời gian... khi nào tái xuất giang hồ te sẽ nhờ đến inox đầu tiên nhá... inox ở lại làm ăn tốt nha... :m131::m131:

ban 3 id liền, chán thằng pix này lắm rùi. bỏ nghề... tập trung làm offline thôi

ban 3 id liền, chán thằng pix này lắm rùi. bỏ nghề... tập trung làm offline thôi

Tui cũng bỏ cạp rồi đây... ai *** theo tui nhé... bảo đảm chỉ ăn không thua... tuy ăn cũng không nhiều lắm... một tháng ăn khoảng 5-6 triệu thôi nhá ;)) ;))

đang cạnh tranh với bác longvietbank nà.... anh em qua thanks cho hiepsi với đê... đoạt giải nhất ta sẽ trích 5$ ăn nhậu nào ;)) ;)) ;)) :binhsua172::binhsua172:

http://mmo4me.com/showthread.php?52262-Tam-biet-doi-trai-/page17

anh em qua ủng hộ vote thanks cho tớ nhá... tớ thắng giải tớ sẽ lộ diện nhan sắc chim sa cá lặn cho mọi người chiêm ngưỡng nà :m026::m026:

Tui cũng bỏ cạp rồi đây... ai *** theo tui nhé... bảo đảm chỉ ăn không thua... tuy ăn cũng không nhiều lắm... một tháng ăn khoảng 5-6 triệu thôi nhá ;)) ;))
*** có dễ chơi hok vậy hiepsi. nỏ biết chơi.hix...........

xyzabc hiepsi mù. group ta gõ cả năm trời có 5id,ban 1id. nhà ngươi xài có nửa ngày mà đi nguyên cụm!! thôi chuiên tâm đi *** nhé. ké ké.

xyzabc hiepsi mù. group ta gõ cả năm trời có 5id,ban 1id. nhà ngươi xài có nửa ngày mà đi nguyên cụm!! thôi chuiên tâm đi *** nhé. ké ké.

hihi... sorry yenly nhiều nhé... từ giờ ta chuyên tâm *** thui ;)) ;))

đang cạnh tranh với bác longvietbank nà.... anh em qua thanks cho hiepsi với đê... đoạt giải nhất ta sẽ trích 5$ ăn nhậu nào ;)) ;)) ;)) :binhsua172::binhsua172:

anh em qua ủng hộ vote thanks cho tớ nhá... tớ thắng giải tớ sẽ lộ diện nhan sắc chim sa cá lặn cho mọi người chiêm ngưỡng nà :m026::m026:

*** có dễ chơi hok vậy hiepsi. nỏ biết chơi.hix...........

hi... hok bít chơi thì đừng nên dính vào nà bạn... dính vào thì dễ thua và khó dứt ra lắm đó^^

Last edited by a moderator:
Lại một ngày tạm ổn nữa trôi qua (ít người dính chưởng), không biết rồi ngày mai sẽ ra sao... biết đâu phương trời vạn nẻo từ ly...mà ta vẫn còn tiếc... nhớ nhớ nhớ...phút giây ban ned...Pix ơi..điên khùng giờ đây đổi thay...

hihi... sorry yenly nhiều nhé... từ giờ ta chuyên tâm *** thui ;)) ;))

hi... hok bít chơi thì đừng nên dính vào nà bạn... dính vào thì dễ thua và khó dứt ra lắm đó^^

coi chừng đắp chiếu nhé bác

- Không biết làm sao cho vừa lòng anh pix đây :binhsua04:

đang ăn mì chuẩn bị đi ngủ thì thấy bác này T_T
bác post bị ban bao nhiêu qua số lượng thống kê bên topic kia nữa nha bác,để em trừ ra lượng id còn của anh em :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week