update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Thành thật chia buồn cùng tất cả anh em đã bị banned. Bị là cũ mới j cũng bị tuốt, mem của mình trong vòng 1 tuần đi hết 90 cái id rồi :))

hôm qua mình gặp mười mấy lần we'sory mình bấm blank :l.mấy bác gõ chữ đó vào khi hiện cái đó,có ban lun thì em cũng ko biết ==

hôm qua mình gặp mười mấy lần we'sory mình bấm blank :l.mấy bác gõ chữ đó vào khi hiện cái đó,có ban lun thì em cũng ko biết ==
hôm qua mình cũng bấm blank hôm nay mình copy chữ đó lun vào vẫn chưa thấy bi baned

bà con gặp thì cứ bấm blank đi,ko bị gì đâu :)
còn việc nó đi càng quét để ban thì rồi ai cũng bị dính chưởng thôi :(

trước khi :binhsua80:nó đi càng quét thì nó nói we are sorry,,,nó xin lỗi trước khi ban mà...trách làm chi khi tình ta chẳng còn chi:binhsua140:

:)), góp vui tí, mình 4 group, tổng 217 id , nhiều quá làm biếng post =))

:)), góp vui tí, mình 4 group, tổng 217 id , nhiều quá làm biếng post =))
cũng bị banned do dính chưởng code sorry hả b? :binhsua122: hay là thế nào

Bổ sung thêm 1 group 200id, group này để dành để bán, rao bán đến nay là 1 tuần, ko gõ chữ nào ->> Banned =))

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

Có thể, chỉ có điều, 1 group 200 id để dành bán, 1 tuần nay k gõ, mà vẫn banned =))
cũng bị banned do dính chưởng code sorry hả b? :binhsua122: hay là thế nào

Bổ sung thêm 1 group 200id, group này để dành để bán, rao bán đến nay là 1 tuần, ko gõ chữ nào ->> Banned =))
:l thôi chết con,đi gõ group nhỏ giờ group lớn cũng chưa vô thăm lại nữa :((

À ừ chiều ta cũng làm 30' có code sr mà nhỉ, sau đó ghệ cũ gọi đi uống nước mía ăn chè tới giờ mới về, vừa kiểm tra lại ko thấy gì cả, đúng là.... gái gọi có khác :binhsua104:

À ừ chiều ta cũng làm 30' có code sr mà nhỉ, sau đó ghệ cũ gọi đi uống nước mía ăn chè tới giờ mới về, vừa kiểm tra lại ko thấy gì cả, đúng là.... gái gọi có khác :binhsua104:
teen h đồn " sáng sớm ra đường thấy gái sẽ gặp hên " mà , kkk
Ah mà chị N up hình banned đi chị , em muốn coi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn