update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
cố quá thì quá cố...
Pix đang cố banned càng nhiều id càng tốt.Nó là chúa lắm trò mà khi nó cà dựt lên các bạn còn cố làm để tạo cho nó dở trò nữa

haizzzzz ... lại cái vụ code "we're sorry........." vừa đi 2 group ,có ai bít code đó gõ như thế nèo hem?

haizzzzz ... lại cái vụ code "we're sorry........." vừa đi 2 group ,có ai bít code đó gõ như thế nèo hem?
chiều gặp nhiều quá mình cứ phang đại esc, ok, dont see, error phối kết hợp:m124::m002::m002:
kết quả ko bị gì cả:m060::m107:

blank đi bạn,bữa tui gõ za. quoài.unavaible tui cũng blank nốt lun
mà nó ưng nó ban bạn ơi.tui đang sầu chờ pay.chán dễ sợ

Ko muốn chụp phần vì shock, phần vì làm biếng, nhưng thui làm vài pic (chỉ là 1/5 thiệt hại :)) ) cho bà con chim ngưỡng =))
View attachment 7839View attachment 7840View attachment 7841View attachment 7842

ặc ặc... mới đi ăn có 2 tiếng mà vào thấy bang bang bang... anh bắn em... nhiều quá vậy... :binhsua53:

Chia buồn với chị... :binhsua46:

p/s: chị ới... chị có sell ids nữa hok cho em gom hàng với... :binhsua45:

:)), vẫn chưa sợ pix sao mà muốn gom thế =)), c tuyên bố phá sản rồi =)) 673id x 3$/1id = ??????????????
p/s: Post thêm cái này để chứng minh, mình vẫn 1 chữ, cheat vô tư, 1 id 1 group, mà k banned, mem mình, ko biết 1 chữ là j, lại dính chưởng 33333333333.jpg

Last edited by a moderator:
:)), vẫn chưa sợ pix sao mà muốn gom thế =)), c tuyên bố phá sản rồi =)) 673id x 3$/1id = ??????????????
p/s: Post thêm cái này để chứng minh, mình vẫn 1 chữ, cheat vô tư, 1 id 1 group, mà k banned, mem mình, ko biết 1 chữ là j, lại dính chưởng View attachment 7843

hehe... ở đâu có rủi ro cao ở đó có cơ hội lớn mà chị :binhsua08:

ngày xưa bảo nó banned nik cũ khuyến khích xài nik mới, bjo thì loạn xạ r` :(
chiều nay we're sorry nhiều dã man, vừa gõ vừa hồi hộp :-s

ko biết khi nào mới hết banned đây !
chia buồn chủ thớt !
làm lại group khác và chiến tiếp !
ko cần phải xoắn nó :binhsua83:

quote lợi cmt của bac tuananh
Phút 89 của trận đấu , tui tuyên bố : pix ban theo sự thích ghét của nó , đừng đặt câu hỏi "vì sao lại ban tôi" với thằng pix nữa nhé =]]

đang baned hàng loạt ah
:|
load nhanh baned cũng nhìu
ngay cả acc mới add vào chưa test cũng bị baned

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

vậy id mới nó cũng ban lun hả?????
id mới add vô group , chưa test còn ban nữa nhe mụi =]]

Dự án nó chắc sắp hết hạn ... nên nó baned hết để rút sớm ... kaka 2008 - 2013 =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week