update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
mụi đợi huynh đã=))huynh ban trước mụi mới yên lòng nhém mắt=))
mụi có nghe câu "càng nhiều ng ghét mình mình càng sướng" chưa
bởi thế mụi với lão hiepsi càng mong proof ban của huynh , càng xa vời hão huyền thôi :)) cho 2 đứa đợi mỏi mòn luôn

Bổ sung thêm 1 group 200id, group này để dành để bán, rao bán đến nay là 1 tuần, ko gõ chữ nào ->> Banned =))

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

Có thể, chỉ có điều, 1 group 200 id để dành bán, 1 tuần nay k gõ, mà vẫn banned =))

chia buồn, chia buồn, thói đời gì mà ko gõ cũng banned là sao trời

đây tớ cũng mới bị tức thì . Nó đang chơi chiến dịch baned nhân ngày 8/3 sắp tới đấy :binhsua80:
bác bị thế này thì có mà oánh đau hết tay mới trả được nợ cho pix , bọn pix này làm giàu có khác , thui chịu khó làm group mới thôi :binhsua94:

chia buồn, chia buồn, thói đời gì mà ko gõ cũng banned là sao trời

Soi bóng đời bằng gương vỡ nát,
Nghe xót xa ngời lên tròng mắt.
Đoạn đường xa ta đã đi qua.
Ngày vui tới, ta vẫn chờ..

Soi gương mà còn ko có dc chiếc gương lành lặn , soi = gương vỡ nát =)) rùng rợn y như thằng pix

mụi có nghe câu "càng nhiều ng ghét mình mình càng sướng" chưa
bởi thế mụi với lão hiepsi càng mong proof ban của huynh , càng xa vời hão huyền thôi :)) cho 2 đứa đợi mỏi mòn luôn
huynh khổ rồi=))=))mụi có ghét huynh đâu,huynh bước trước mụi bước theo sau mà =))=))

Ko muốn chụp phần vì shock, phần vì làm biếng, nhưng thui làm vài pic (chỉ là 1/5 thiệt hại :)) ) cho bà con chim ngưỡng =))
Ảnh chụp màn hình_2012-03-02_201102.jpgẢnh chụp màn hình_2012-03-02_201135.jpgẢnh chụp màn hình_2012-03-02_201235.jpgẢnh chụp màn hình_2012-03-02_201258.jpg

Attachments

• ?nh ch?p màn hình_2012-03-02_201351.jpg
    ?nh ch?p màn hình_2012-03-02_201351.jpg
    96.9 KB · Views: 53
Sao càng ngày càng khó kiếm ăn thế nhỉ. Định đi làm nhân viên marketing mà lương tháng 2tr hơi nản :( Làm pix điên thế này cũng dở :(

Bổ sung thêm 1 group 200id, group này để dành để bán, rao bán đến nay là 1 tuần, ko gõ chữ nào ->> Banned =))

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

Có thể, chỉ có điều, 1 group 200 id để dành bán, 1 tuần nay k gõ, mà vẫn banned =))

Hôm qua định mua Group 200ID này . Cũng may chưa mua nếu ko ôm cục nợ rồi

thằng pix này cũng lịch sự ghê. Trước khi banned còn xin lỗi mấy lần nữa chứ.

Chia buồn cùng bác...........................................................................................

:)), bị nhiều group, tổng cộng gần 1k id =)), group mình group lớn mà bạn, đó là show 4 pic thuộc 4 group khác nhau :)), làm biếng chụp tất
bác này là siêu nhân rồi chắc , nhưng mà sao phần pay lại có chỗ lại pay cho pix khác là sao nhỉ

=)) =))=))=))=))=))=))=))=))
:)) :)) :))
Con ** nó, vừa gõ vừa dõi cái topic này xong. Nóng hổi. Hình như cứ có vụ nào nó cũng phải lôi mình vào thì phải. Con 3` nó. Tốn cả tiền 3G x(

Chị già chuẩn bị giải nghệ! Nhường sân lại cho đàn em leo top đê! :binhsua85:
Sáng giờ chưa có bị ban id nèo! Hehehe! Chắc pix nó ban của tớ đã rồi nên ko rớ tới nữa! :binhsua95:

=)) =))=))=))=))=))=))=))=))
:)) :)) :))
Con ** nó, vừa gõ vừa dõi cái topic này xong. Nóng hổi. Hình như cứ có vụ nào nó cũng phải lôi mình vào thì phải. Con 3` nó. Tốn cả tiền 3G x(
hix, lần này là nguyên do sao đây cậu?
chia buồn:(:(:(.
Hn lại 1 chiến dịch banned của pix=((=((

tưởng yên ổn hết sóng thần.ai ngờ đang tắm nắng nó ập cho phát chết ko biết lý do vì sao i chang pix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week