update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Tớ show hàng nó ban mà ko trừ tiền thôi nhé! tại tớ diss id ra khỏi Group rồi! Dơi tí! hehe
Ảnh đó! Group này Group nhỏ ah! Chưa đến 30id! Nên banned thì ko sao! Mà tiếc cái toàn ID cũ! Uổng ghê

@truongduy...:tui lầm thiệt đó ông,vô sorry cho lịch sự chớ ko bao công tưởng tui spam nữa ==''(cái này tui giải thích cho pa nha chứ ko phải spam =))=)) )
Chăm chỉ post quá, cần gì giải thích nhỉ, tự hiểu đc rồi há há
Lên level rồi ghê quá...

View attachment 8435
Ảnh đó! Group này Group nhỏ ah! Chưa đến 30id! Nên banned thì ko sao! Mà tiếc cái toàn ID cũ! Uổng ghê

chắc lúc nó banned nó ngủ gật, banned mà quên ko trừ $. Xin chia bùn vs b vì bị banend & chúc mừng vì ko bị trừ $:)

chắc lúc nó banned nó ngủ gật, banned mà quên ko trừ $. Xin chia bùn vs b vì bị banend & chúc mừng vì ko bị trừ $:)
Đang mum mum nghe thằng quản lí ALO DỬA KHÔ LÊN GIÁ! chạy zo G kt thì 1 cảnh tuong hãi hùng! Quân ta đã bị địch tiêu diệt hết 19 tên! Mà hên cái nó giết người chứ ko cướp của! :binhsua01:

Tai topic8 đâu mất tiu rùi Chua toi 1000 page đã bi delete rùi ah2

Đang mong proof của hiepsi :binhsua146:

hehe... hiepsi vẫn chưa bị banned em nào từ xưa đến nay... giờ 3 group đó group nào cũng lên gần 40 invite hết rồi... giờ tha hồ mà tạo ids mới làm... cứ thèng nào lên pri 3 là dismiss liền không thương tiếc... :binhsua172:

p/s: lỡ rùi khoe luôn... còn 4 group cũ nữa mà cả tháng nay chưa đụng đến... để mai lôi ra oánh luôn... :binhsua146:

úp hóng proof bác hiepsi nào :binhsua146:

làm thế nào để có nhiều invi thế mọi người ? mấy g nhỏ lẻ toàn 5 invi mãi muốn reg id mới cũng chịu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week