update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
2 code trống cách nhau vậy mà cũng dính chưởng. thiệt là pix giết nhầm còn hơn bỏ sót.:-s

chán thật nhỉ... dạo này pix nó giống pôn pốt i iêng xa ri quá... nó tính diệt chủng ids đây mà... chia buồn cùng máy nàng của ta nhé... :binhsua172:

HÌnh như là pix đang đinh tiêu diệt hết ID cũ đó, nếu ko thì chính sách trả tiền theo pri của nó phá sản ah :))

chị iu dính chưởng rồi=))=))mấy bữa nay em toàn ngồi xem mà bị ban id zô ziên ko,mười mấy cái id đi tong,thảm T_T
k phải c bị banned mà là đg nói yenly đó chớ, 2 code trống ko liên tục bị dính. :D chớ còn c bị hôm trc thôi, 3 code trống liên tiếp:)), chớ hôm nào cũng bị banned có mà phá sản:D

code trống là do can't ?

thằng này thì ko biết tại sao, log cùng lúc mà nó load dc = 1/3 mấy e khác, chắc nó ham chơi hơn làm nên bị sa thải. can't thì lúc nào cũng có.

thằng này thì ko biết tại sao, log cùng lúc mà nó load dc = 1/3 mấy e khác, chắc nó ham chơi hơn làm nên bị sa thải. can't thì lúc nào cũng có.
log cùng lúc mà load = 1/3 mấy em khác , tui cũng có 1 id bị vài lần như vậy rùi , chắc do chưa tới số chưa bị sa thải T.T

Hiện giờ đang có nhiều bạn bị ban do code trống và lệch code. Cái code trống thì có thể khẳng định 100% là do timeout. Còn cái lệch code thì có thể do dùng soft XD mới hoặc do timeout liên tiếp làm lệch thứ tự load. Vì vậy nếu timeout hơn 2 phát liên tiếp tốt nhất ấn ctrl+F gõ hết code rồi lại tiếp tục làm cho an toàn.

mọi người tập trung vào chuyên môn đi , toàn 8 ko à :binhsua79:
P&P , FPT . 3g45 chiều 19/3/2012

dạo này sao ý nhỉ gõ kĩ lắm rồi mà rate sai lúc nào cũng 10% ??? soft XD

i chang í mà chị nguyệt lộn như em hồi trước :)) chỗ này up tình hình ban chứ đâu phải tình hình load đâuu=))=))

mọi người tập trung vào chuyên môn đi , toàn 8 ko à :binhsua79:
P&P , FPT . 3g45 chiều 19/3/2012
bác này up lộn topic rồi thì phải:)

Pix vừa cho lên dĩa 9 id nữa nhưng ko thấy trừ tiền! đợi lát show hàng cho các a e xem! Toàn id cũ! Qua giờ >20id rồi! Chán thiệt!

Hiện giờ đang có nhiều bạn bị ban do code trống và lệch code. Cái code trống thì có thể khẳng định 100% là do timeout. Còn cái lệch code thì có thể do dùng soft XD mới hoặc do timeout liên tiếp làm lệch thứ tự load. Vì vậy nếu timeout hơn 2 phát liên tiếp tốt nhất ấn ctrl+F gõ hết code rồi lại tiếp tục làm cho an toàn.

e log 5id gõ ko timeout phát nào, vẫn thấy có code trống đó.

Cái này tôi cũng để ý lâu rồi nhưng chưa biết tại sao. Toàn mất 10% so với code trên phần mềm là ít, không hiểu vào túi thằng PIx hay XD nhỉ?

Nếu bạn nghĩ là vào túi XD thì đừng dùng soft XD nữa, suy nghĩ tìm tòi hoặc mua soft của của nước khác đi. Tình trạng mất 5~10% bị từ trước tết rồi, và lúc đó soft asian cũng bị. chắc bạn bà con vs thằng pix nên lúc nào cũng bênh :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week