update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
Đã bảo là đình công rồi . Bác không tuân kỷ luật chạy khỏi hàng ngũ bị dính đạn hy sinh là phải rồi . Dù sao cũng thành thật chia buồn cùng gia quyến Group
bạn ấy chưa biết,đó là lúc trưa mà bác,vào đánh thử thấy bị band nên bạn ấy up lên lun,la làng gì nữa trời:))

racoon_chjc

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đình công cả buổi sáng, trưa ngứa tay quá, vào gõ có 30 p cho đỡ chán, hix, pix khốn nạn:binhsua122:

mình thấy nên gõ trc khi mặt trời mọc và sau khi mặt trời lặn là tốt nhất đấy :D trưa trưa pix dễ điên lắm, dễ ăn ban nữa. nó muốn là banned, giờ nó điên ra mặt r` :(
chia buồn cùng group!

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
Chúng ta đã gửi mail, đình công rồi mà ko xi nhê thì phải thử cách khác chứ... xem cách nào có hiệu quả đúng không ae :binhsua85:

Đã làm cách mạng thì phải làm đến cùng... phải thử xem cách nào xi nhê với anh pix nào :binhsua85:

Tập trung anh em dùng ddos tấn công nó đi anh em... đốt nó ra tro luôn đi... có hướng dẫn đầy đủ cho anh em đây :binhsua85:

Last edited by a moderator:

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
phonglantim ơi gõ có gặp cụm từ we're sorry... không mà bị ban vậy. Hay là tạo phím tắt cho cụm từ đó rồi gõ thử xem sao
em mình , phonglantim đi ngủ rùi . Sáng mai khoảng 8h ẻm mới onl :D
Vì là em mình nên mình nắm rõ , thả lời thay lun :P Có gặp we're sorry , thấy ra liên tiếp 5 cái trong vòng 5' cũng cẩn thận pause như ai kia thế mà vẫn dính chưởng . Túm lại pix nó ban đang ban và sẽ tiếp tục ban hàng loạt id để giựt tiền dân tộc VN ta , nghỉ việc chờ công lý đi các bồ tèo :D

boybuon8

Banned
Reactions
189
MR
0.000
Mình mới mua gr của bác logalken về gõ sao chưa thấy bị ban nhỉ , nó vừa pay tiền cho mình nè :!

chả lẽ lại đình công đang kiếm tí tiền nạp thẻ đt hix

Mình mới mua gr của bác logalken về gõ sao chưa thấy bị ban nhỉ , nó vừa pay tiền cho mình nè :!

chả lẽ lại đình công đang kiếm tí tiền nạp thẻ đt hix
ấy cho hỏi , group đó toàn id mới , còn sót lại id cũ nào ko ấy ?

vừa bị banned 3 group. Hận thằng pix điên quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua122:
:binhsua122: lì dẽ sợ á,đình công rồi bác đừng gõ nữa,tiếc tùy theo cái chớ :)

---------- Post added at 05:15 AM ---------- Previous post was at 05:14 AM ----------

thế thì ngộ , mình và bạn mình gõ id cũ ban nguyên group

anh iu của em chưa ngủ lun sao:binhsua95:=))=))

:binhsua122: lì dẽ sợ á,đình công rồi bác đừng gõ nữa,tiếc tùy theo cái chớ :)

---------- Post added at 05:15 AM ---------- Previous post was at 05:14 AM ----------

anh iu của em chưa ngủ lun sao:binhsua95:=))=))
hý hý ox nhớ bx iu nên chưa ngủ dc , ngồi mò mấy cái đầu tư vốn thấy....SCAM cả đống:m204:

hý hý ox nhớ bx iu nên chưa ngủ dc , ngồi mò mấy cái đầu tư vốn thấy....SCAM cả đống:m204:
bx ngồi nghe nhạc bắt ù tai lun T_T,ngồi chỗ ban công thả hồn theo gió =))
vào tạo mail gởi tiếp nào ox của em:binhsua95:

123loveyou

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
bác nào muốn tránh bị banned làm tầm vào buổi sáng là tốt nhất, buổi chiều không nên làm. đa số bị banned nằm trong khoản thời gian 1h dến 6h chiều

bác nào muốn tránh bị banned làm tầm vào buổi sáng là tốt nhất, buổi chiều không nên làm. đa số bị banned nằm trong khoản thời gian 1h dến 6h chiều
nhêiuf người ko có thời gian buổi sáng thì phải làm buổi chiều chứ hay ban đêm chứ bạn,đứng trên lập trường người khác mới thấy cái khó cái khổ chứ :)

Reactions
563
MR
0.000
nhêiuf người ko có thời gian buổi sáng thì phải làm buổi chiều chứ hay ban đêm chứ bạn,đứng trên lập trường người khác mới thấy cái khó cái khổ chứ :)

Tôi đồng ý với ý kiến của you, là tui thử làm ban chiều cũng dài dài lâu lâu mà có bị làm sao đâu, thứ 1 các bác cứ để ý đi những bác gõ với tốc độ >1k5/ giờ thì nên xem lại, gõ chậm mà chắc, nhất là phải từ bỏ thói gõ 1 chữ để tăng tốc độ speed, mấy bác gõ 2000 codes/ giờ thì mình nghĩ cũng lạ lạ, với tốc độ đó chỉ có 1 phần gõ 1 chữ, đa phần gõ 2 chữ thì mới đạt được tốc độ kinh khủng đó, pix trách mấy người đó thì lây lan qua người vô tội. Thế thôi.

Căn nguyên việc để k bị banned là vì tập thể chút xíu đi, giữ tốc độ ổn định đừng cao quá, kiếm chác 1 ít nào đó/ ngày, tránh kiếm quá 1.4$/ giờ hoặc 1.5/ giờ

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Tôi đồng ý với ý kiến của you, là tui thử làm ban chiều cũng dài dài lâu lâu mà có bị làm sao đâu, thứ 1 các bác cứ để ý đi những bác gõ với tốc độ >1k5/ giờ thì nên xem lại, gõ chậm mà chắc, nhất là phải từ bỏ thói gõ 1 chữ để tăng tốc độ speed, mấy bác gõ 2000 codes/ giờ thì mình nghĩ cũng lạ lạ, với tốc độ đó chỉ có 1 phần gõ 1 chữ, đa phần gõ 2 chữ thì mới đạt được tốc độ kinh khủng đó, pix trách mấy người đó thì lây lan qua người vô tội. Thế thôi.

Căn nguyên việc để k bị banned là vì tập thể chút xíu đi, giữ tốc độ ổn định đừng cao quá, kiếm chác 1 ít nào đó/ ngày, tránh kiếm quá 1.4$/ giờ hoặc 1.5/ giờ

Trc h speed vẫn thế sao ko banned,h thì banned vô tội vạ
MÀ đừng có nói thế nhé,bạn tôi mới dắt vào nghề giao cho 3 group gõ 2 chữ đàng hoàng và speed cực thấp,toàn gõ buổi chiều + tối vì sáng còn học
Nó vẫn banned đấy thôi
Kái lí do banned random rõ ràng quá sao cứ lôi ra nhỉ

ý kiến này thì cũng chuẩn . Rằng > 2k/h sẽ sai số nhiều hơn là tốc trung bình 1k/h . Nhưng mà gõ chậm mà chắc như trường hợp phonglantim , speed có 15 , mà vẫn bị bắn như thường . Thiệt chứ thằng pix lường gạt dù tui có muốn nghĩ tốt về nó cũng ko moi móc ra dc 1 ưu điểm nào để bênh vực nó !

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week