Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
Pri 0 ..gõ tối rồi gõ sáng lúc 11h --> Load ổn nhưng toàn bị submitting rất chậm.
Quái lạ cái thằng pixx này =.=

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Pri 0 ..gõ tối rồi gõ sáng lúc 11h --> Load ổn nhưng toàn bị submitting rất chậm.
Quái lạ cái thằng pixx này =.=

pix dạo này bị khùng điên thật rồi. Sáng e vừa gõ 1 id về đc 0 thế là out luôn qua gõ id khác thế mà gõ id này đc 300 code thì qua xem id pri o lúc nãy lên 7 mà e ko có vào đâu hx. Mấy cả pix bị 1 cái là khi mình login 1 id vào gõ pri 4 gõ chán out ra vào id khác (vd pri 6) thì khi làm việc nó vẫn là pri 4 của id kia mặc dù tên đã khác chứ ko phải là id lúc đầu. chẳng hỉu gì lun nhưng mình gõ thì vẫn là code của cái id lúc đầu. Khó hỉu, ai giải thích hộ e với
sáng gõ mãi mới có 1 id 0 giờ lên 7 thì làm ăn gì nữa ngày hum nay ngồi nhìn rồi.

cái vụ này của cậu tui cũng gặp rồi.tui xài ip động nên lúc bị như vậy tui reset modem lại làm ok thằng nào ra thằng đó :))

mình thắc mắc 1 điều là sao số pic id nào cũng tầm 17x mà đã pri 0 2 3 rồi @@

À, cái đấy là Picdone thôi mà :D cái đó mình Payout cho gọn, cho dễ nhìn thôi mà :D
Còn Total done của mấy acc này toàn mấy k mà :D

Update cho buỏi trưa này, mấy hôm nay toàn gõ 30p thôi, ;) Mà sao của mình thấy cái 2,3 nào cũng load sung thế nhỉ???
:binhsua18:

Đang gõ tự nhiên đứng luôn pótay . Có ai log soft gõ được ko ? sao tớ vào soft toàn báo connecting

Last edited by a moderator:
chắc pix lại bảo trì rồi. ko login vào dc nữa
Mình vẫn vào bình thường mà, login từ hơn 2h để đó tới giờ vẫn bình thường, mấy hôm nay hình như pix có ưu ái cho mình thì phải :binhsua95:

server đang treo bà con. Chẳng login đc.nản.
bác nào login đc alo nha

Mạng cáp đứt rồi. may mắn vao dc pix thi đừng out ra.
Đút cáp thì ảnh hưởng đền kết nối với các nước khác.
Vậy mà mấy thằng ông nội FPT bảo ko ảnh hưởng gi? Nhưng thực tế thì chậm lại rồi.
Pix la website nước ngoài nên cũng ảnh hưởng thôi>>>

bác chấp gì mấy thằng *** nhà mạng làm gì. lúc nào chẳng PR cho nhà mạng của mình

log in vào được ngồi đợi loading le lưỡi chưa vào, nản. thôi nghỉ lễ đi các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week