Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
Sao mà dạo này gõ sai nhìu thế nhỉ.cảm giác gõ vẫn vậy mà @@.haiz.pri cứ nhảy tùm lum.lại mới bay 1 em pri 0.xót @@

các bạn nên gõ đều tay vào lúc nhanh lúc chậm thì tăng pi là đúng,lời khuyên chân thành gõ đều tay

Chán cái mạng vnpt, hình như nó lại đứt cáp ở đâu đó nữa thì phải, cứ đến buổi trưa là nó chậm vl.Vào pix đợi gần 1 phút, vào mmo4vn mất gần 2 phút :binhsua52:

Pix khùng, sáng buốn ngủ gõ sai tè le mà vẫn về 0 , pó tay :D

sao mà dạo này gõ sai nhìu thế nhỉ.cảm giác gõ vẫn vậy mà @@.haiz.pri cứ nhảy tùm lum.lại mới bay 1 em pri 0.xót @@

sax, ko biẾt tẠi soft hay tẠi thẰng pix, mà hỒi Đó h gõ soft bác xuân ĐỨc 1000 code sai chỪng 40 code à, bây j wa soft asian thì nó tính 1000 code sai 75 code. Má tỨc Điên ngƯỜi

sax, ko biẾt tẠi soft hay tẠi thẰng pix, mà hỒi Đó h gõ soft bác xuân ĐỨc 1000 code sai chỪng 40 code à, bây j wa soft asian thì nó tính 1000 code sai 75 code. ** tỨc Điên ngƯỜi
Bác gõ sai thì sao lại đỗ tội cho soft? Dạo này hình khó nhiều thì sai nhiều có chi mô! Tui thì 1000 sai khoảng hơn 10 hình chút xíu!

Tình hình là pri 2,3 ko load
Pri 1 load chậm
Còn pri 0 ko biết

Bác gõ sai thì sao lại đỗ tội cho soft? Dạo này hình khó nhiều thì sai nhiều có chi mô! Tui thì 1000 sai khoảng hơn 10 hình chút xíu!

đó h mình gõ cả tháng dùng soft bác xuân đức, tính trung bình 1000 code sai có 30-35 cái à, 2 hôm nay xài lại soft asian thì mình tính thử mới thấy lạ là 1000 code sai tới 75-80 code (2 soft load rất đều nha)
mình ko đổ lổi cho soft nhưng tại thấy lạ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week