Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
Mới ngồi gõ được 30p, cập nhật tình hình cái :D

Mới phá được cái kỷ lục của mình, ;)) post thêm 30 p nữa ;))

Em chỉ cần đánh được như bác là được ko cần nhiều :binhsua06:

đây là những ID con, bác ấy vào ID chủ payout hết những pic đã gõ của ID con ấy mà.

ai cập nhật dùm mình coi pri 4 load dc ko để mình zo text acc cái

---------- Post added at 12:20 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

tình hình là mới log thử acc pri 5, load như đạn :D

ai mún pri 0 thì zo text acc di

pri 5 tro xuong load ngon !
nhưng mà mình soft xuan duc , bi cant connet ! 10s cung bi 2,3 lần !
ai bị ko ? cái j thế nhĩ ! 1h sang rồi , mạng nhanh vậy ma ! ko thễ do mạng được ! :binhsua94:

mạng mới bị đứt cáp quang mà, bị vậy cũng bình thường thôi mà, lên youtube thử xem 1 cái video còn giật giật nói chi

h thi binh thuong rồi ! ko cant conected j nua cã
pri 6 load cung ngon ! hôm nay thằng pix đỗi gió :binhsua06:

Đang load ầm ầm kìa các bác Pri 5 load như điên. Mà các bác cho hỏi tí nha Nghe giang hồ đồn đại làm trên soft khó tăng pri cái này đúng hay sai nhỉ. ?

Đang load ầm ầm kìa các bác Pri 5 load như điên. Mà các bác cho hỏi tí nha Nghe giang hồ đồn đại làm trên soft khó tăng pri cái này đúng hay sai nhỉ. ?
trược đây thì là vậy ! giờ thì hên xui thôi ! nếu đã có pri ỗn định , gõ đúng 1 chút thì kho tang pri lam ! nó mà tăng thì gõ xuống còn khó hơn =))
làm soft được cái nhanh hơn , chứ khó tăng pri thì tui nghĩ ko phãi đâu ! web có khi còn tốt hơn chứ , ví không qua giai đoạn j đó như soft !
suy nghĩ cá nhân thôi !
pri 7 load =1/2 pri5 ! pri5 = pri 0 :binhsua94:

xai asian nay gio bi loi error dau cheo hoai chan vai~

pix dạo này bị khùng điên thật rồi. Sáng e vừa gõ 1 id về đc 0 thế là out luôn qua gõ id khác thế mà gõ id này đc 300 code thì qua xem id pri o lúc nãy lên 7 mà e ko có vào đâu hx. Mấy cả pix bị 1 cái là khi mình login 1 id vào gõ pri 4 gõ chán out ra vào id khác (vd pri 6) thì khi làm việc nó vẫn là pri 4 của id kia mặc dù tên đã khác chứ ko phải là id lúc đầu. chẳng hỉu gì lun nhưng mình gõ thì vẫn là code của cái id lúc đầu. Khó hỉu, ai giải thích hộ e với
sáng gõ mãi mới có 1 id 0 giờ lên 7 thì làm ăn gì nữa ngày hum nay ngồi nhìn rồi.

Pri 123 load ngang nhau, gõ mỏi tay.....hic. Giờ này hôm qua còn lờ đờ, hôm nay có tiến bộ, ae chiến đê...

Tình Hình là pri 0 , 1 load vẫn tốt . Pri 2 , 3 đã load càng lúc càng chậm lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week